Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mihogo mihogo mihogo!

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Catherine, Sep 12, 2012.

  1. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hellow! Naomba kujua market price ya mihogo ipo vipi. Tuna eka tisa tunahitaji kuuza ila hatujui chochote.
    Thanks in advance!
     
  2. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uko mkoa wa pwani? Ili nikuelekeze pa kwenda kupata data vzr,
     
  3. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ni mbegu ipi chungu au tamu ? polisi nao walisha acha kutumia wanga kunyoosha sare zao.
     
  4. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sipo pwani kijana ila naomba unielekeza, tapata tu mtu wa kufika hapo.
     
  5. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni tamu.
     
  6. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ok catherine, nilifanya utafiti juu ya soko hilo, sema bado cjamalizia, ila ss kwa data nzuri na za uhakika zaidi nenda kibaha kuna shirika linaitwa sugar research, wana deal na masuala ya mihogo, hapo utapata majibu ya maswali yako yote.
     
  7. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Soko la mhogo ni kubwa sana, isipokuwa sio kwa kiwango kidogo hivyo. Mhogo ndio chakula kikuu Rwanda na Burundi, na huko Mhogo Una soko sana. Labda uungane na wenzako wenye tenda huko.
     
  8. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kama una mihogo mitamu soko ni kubwa kwenye miji kama Dar , Mwanza
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mtwangie PM Mzuzu atakupa abc za mhogo kwa sasa.Angalia uzi wa Project funding ktk jukwaa hili.
     
  10. r

    rwehu Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilisikia ati
    Bahresa ananunua mihogo kwa ajili ya kutengeneza biscut jaribu..
     
  11. o

    obseva JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 330
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Kimsingi ni kweli soko la Muhogo ni kubwa sana japo kunachangamoto kiasi hasa soko likiwa linahitaji muhogo mkavu(UNGA,CHIPS,Starch) kwa kiwango kikubwa sana, kiasi kwamba wazalishaji wengi bado hajafikia hapo.

    kwa mahitaji yako nafikiri kama unauwezo badili huo muhogo mbichi uwe mkavu (unga au chips ), ilikukusaidia kupata soko rahisi zaidi, na kama utapenda kuuza mbichi wapo wanunuzi kwenye masoko Ya tandale na Temeke sterior japo bei zao zinafuatana na size ya Muhogo,aina ya muhogo, kipindi cha uvunaji na Umri wa muhogo.

    Na kama upo Pwani, tembelea Mkuranga kwa habari zaidi.
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Watafute VML Global Tanzania Ltd
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2013
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa ninavyofahamu mihogo kwa bei ya jumla kuuza ni kati ya sh 20000 na 40000 kwa kiroba cha kilo 50 ikitegemeana na muda wa soko (wakati wa mavuno mengi bei hushuka na kinyume chake ni sahihi).
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2013
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaweza kuwa na contact details zao?
     
Loading...