Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mihimili MITATU ya SERIKALI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Niponipo, Nov 16, 2010.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    1. Serikali Kuu, Chini ya Rais
    2. Mahakama Chini ya Jaji Mkuu
    3. Bunge Chini ya Spika

    Je kuna implication gani kama chama cha siasa chenye viti bungeni kikikataa kumkubali au kumtambua Rais wa nchi aliyeapishwa kikatiba kuongoza nchi, na

    Nini kazi ya:-

    Serikali kuu Chini ya Rais
    Mahakama chini ya Jaji Mkuu
    Bunge Chini ya Spika

    Wasalaam
    BNN
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hili linahusika sana kisheria. Hapa ndipo tunawahitaji wana sheria wakina Buchanan kuja na sheria zao
     
Loading...