Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mihadhara

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MR NDEE, Nov 9, 2011.

  1. M

    MR NDEE Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakubwa,kama kuna mwenye mhadhara(notsi) za tamthilya na ushairi wa kiswahili kwa watu wa bachela azitupe
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kumbe na chuo mnasomaga hayo mambo?
     
Loading...