Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mihadhara ya kidini vs mikutano ya Siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Oct 7, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    WaTanzania watu wa amani sana. Nakumbuka zamani in the 90's mtu ukipita pale mnazi mmoja ndio ilikuwa kama ndio SPEAKERS CORNER yetu...kuanzia wana conspiracy theory mpaka wana mihadhara.

    Ukitazama hii video hapo chini utaona wakristo na wa islam wa Tanzania wanakutana wana debate bila kuingizia serikali gharama zozote zile za ulinzi na kadhalika

    Ukilinganisha na mikutano ya kisiasa utashangaa serikali inavyogharamika kupeleka FFU, POlisi, Uslama etc

    mimi sioni ubaya ukaruhusiwa kuendelea as long as hakuna uvunjaji wa amani. Infact you are more likely kukashifiwa kwenye mikutano ya siasa kuliko ya kidini.

    I miss those days....


    vs

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...