Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mihadhara(mikutano) mikubwa hapa Tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rasib, Nov 27, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimetafakari sana kuhusu mikutano mikubwa inayopendwa na watu wengi tanzania ni
    1.MIKUTANO YA CHADEMA
    2.MIKUTANO YA KIKRISTU
    3.KONGAMANO ZA KIISLAMU
    4.MIKUTANO YA KIMILA
    5.MIKUTANO YA CCM....CCM imekosa mvuto katika mikutano yao mpaka wanaamua kukodi watu ili tu kuongeza idadi ya watu katika mikutano yao..

    Nawasilisha
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,695
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli umetafakari aise?
     
  3. P

    PYU JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapo katika msafara. kwani ni safari ndefu
     
  4. don12

    don12 JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mpaka gamba litakapovuliwa na watakapoacha kusafirisha pembe za tembo,
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vp ya cuf haipo?
     
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,436
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    yaani kweli umetafakari sana ndugu pole kwa tafakari hili