Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miguu yangu jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by SHINYAKA, Jun 15, 2011.

  1. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ma-Doctor wa JF, naja kwenu nachechemea, tafadhali nipeni fafanunuzi kinachonisibu ni nini?
    Dalili zinisumbuazo ni hizi:-
    1. ngozi ya Miguu inauma kwa mtindo wa kuwasha, kuanzia magotini hadi makanyagioni hasa ukivaa suluari ikawa inagusagusa unapotembea.

    2. Wakati ukioga jioni, ukiimwagia maji hiyo miguu, huja hali ya kuwasha ndipo hamu ya kukuna inapokuja, utataka kukuna bila kuacha.

    3. Usiku ukiwa kitandani hali ya maumivu ya kuwasha huzidi kidogo, utaendelea kujikuna baadae hutoa alama za uvimbe kutokana na kukuna.

    TAFADHARI NISAIDIENI NATESEKA
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Pole sana, ngoja wataalam waliotaalamikiwa wakujibu, then sisi akina yahe ndo tutakuja na vinyongeza vyetu.
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    haha, haya bwana ngoja tusubiri.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nenda tu hospitali. hizo symptoms hazieleweki, lazima daktari ajionee. inaweza kua kitu chochote kuanzia diabetes hadi varicose veins na vyote vina affect vitu vingi
     
Loading...