Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miguu yangu jama inauma sana naomba msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by g.n.n, Mar 14, 2011.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    habari zenu

    jamani mimi nina matatizo ya miguu hasa mguu wangu wa kulia tatizo linakuja pale ambapo ninakaa kwa muda mrefu au nikichuchumaa na nikiunyoosha mguu unalia koo sa sijajua tatizo likowapi please naomba msaada wako
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna ugonjwa unaitwa arthritis. Ni hali ya kuishiwa vilainisho (lubricants) kwenye maungio ya mifupa. Ikiendelea kwa muda mrefu mifupa inasagana na mgonjwa kupata maumivu makali. Ukiuwahi unatibika. Nenda hospitali ukapimwe mapema iwezekanavyo.
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huhitaji kujiuliza uliza hivyo wakati huu babu wa loliondo ni jibu la magonjwa sugu.
     
  4. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    dont believe to these ppl ambao dawa ni mpaka masharti
     
Loading...