Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miguu ya bia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kobonde, May 7, 2010.

  1. kobonde

    kobonde Senior Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba ushauri kwa yeyote mwenye idea ya namna ya kuifanya miguu iwe ya bia au inenepe lkn sio kigimbi
     
  2. l

    longolongo Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miguu hiyo watu huzaliwa nayo...sidhani kama kuna dawa ya kuifanya ,miguu kama chelewa kuwa kama chuoa ya bia.labda ujaribu zile za kichina..
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    fanya mzozi saaan ya kichura kichura
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nivigumu sana kuijaza miguu yako usioipenda.Elewa kuwa Mungu wetu ni waajabu,kakunyima mguu lakini kuna kitu kakupa ambacho wengi wanatamani lakini wamekosa.Ridhika na ulichonacho?KWANZA? mbona wapo wengi tu wanaopenda miguu ya fito? na wengine wakiona mtu mwenye matege anaanza kupenda hadi anachanganyikiwa. HATA hivyo,waweza vaa nguo pana chini na ndefu. HII ITAKUPA KUJIAMINI ZAIDI. Pia kama ni kukomaa miguu epuka kutembea mwendo mrefu kwa miguu na epuka viatu vyenye visigino virefu. HAYA NI MAWAZO YANGU BINAFSI.
     
  5. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mola akusamee wewe unayekosoa uumbaji wake.! ni ajabu sana binadamu unashindwa kujikubali vile muumba alivyofanya kazi yake kukuandaa kabla ya wewe kuwepo hapa duniani, fikiria ndg yangu siku utakarudi kwa mola wako unaanza kuvishwa sanda mpaka unawekwa kaburini, kisha utakutana na maswali kama kwa nini ulinikosoa mie muumba wako kwa kujibadilisha vioungo nilivyokujaalia nawe ukaona havistahili kuwa vile nilivyoviumba? jiulize kwa makini, ogopa sana kukutana na mola wako hali ya kuwa umekasirikiwa naye. hebu jiulize huu usiku na mchana kwa jinsi unavyokuwa nawe pia usingizi unaolala usiku hivi kweli unashindwa kuikubali hali ya kuumbwa kwako.
    mi nakuombea sana kwa mungu akutolee mawazo hayo nawe uwe muongofu usije ukaidhulumu nafsi yako kwa kutenda vile ambavyo Mungu hataki vifanywe.
     
  6. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nina hiyo nimguu nimeridhi kutoka kwa mama yang wangu kifupi tuu hata mtoto wangu naye nimemridhisha...ni ya kuzaliwa! nakuasa usije tumia za kichina dada...ridhika kama ulivyo swali ukiwa nayo utaifanyia nini???
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    jamani ....mbona wale wanaotia dawa nywele hamuwaambii kwamba wamemuumbua mwenyezi mungu na alivyowaumba? wake zenu kila siku mnawapa pesa za saluni.

    kutaka kujipendezesha kwa njia zisidhodhuru afya hakuna tatizo. kama miguu membamba na haingii nyama fanya mazowezi ya kuweka mapaja katika shape nzuri na kuyapunguza ili yalingane na mguu wako. hakuna tatizo hata kidogo.
    pia kuna mazowezi ya kuyafanya makalio na tumbo yawe katika shape nzuri ili kucompansate na hiyo miguu

    all the best
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    du unacho ambacho na sisi hatuna.
     
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa mfano huko nyuma umepigwa pasi.je?zoezi gani litanenepesha makalio?
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kuna dawa ya kichina ya kuongeza supu za miguu nenda kariakoo kuna duka moja la kichina karibu na benki ya Akiba Commercial, pia zipo za makalio, hips na kupunguza tumbo, nywele za bandia na meno ya bandia
     
  11. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwisho wa hayo madawa ni kupata saratani bure!
     
  12. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hapo umesema ameshasikia kuhusu wachina hakuna linaliwashinda, wao wanaangalia Demand ya kitu, then wanakutenegenezea. ila inapoleta madhara usije lalamika ooh! wachina wabaya..... si umehitaji? kwani Mchina na Mungu nani mkubwa!!
    otherwise fanya maoezi na chakula kizuri.

     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    lol
    sio hivyo tall..................kama huna kabisa ni suala jengine, lakini wengine wanayo ila shape tu ndo mgogoro. sasa hawa waweza fanya mazowezi kurekebisha shape .....umenielewa sijui!
     
  14. Celebrity

    Celebrity Member

    #14
    May 7, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni mwanamke naomba number yako nikusaidie
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kaka utakuja kulivaa jini siku na matamaa yako
     
  16. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    fanya zoezi la kunyanyua mwili kwa ncha za miguu..mara mia kila siku kwa miezi sita.utaona mabadiliko
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    May 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    Too bad coz for the most part that's determined by genetics. If you don't have the genetics for it you might as well forget about it
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Hiyo haitakuwa miguu ya chupa ya bia tena may be ni Chibuku vigimbi kwa kwenda mbele!!!
     
  19. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh! JM kuna mambo.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tumia za kichina lakini kuwa makini usizidishe ukizidisha radha utapoteza.
     
Loading...