Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miguu kuuma kwenye unyayo

Discussion in 'JF Doctor' started by MOUREEN, Jul 25, 2012.

  1. M

    MOUREEN Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani msaada pleasee kwa mwenye kujua dawa ya kuondoa maumivu ya miguu kwenye unyayo. Maumivu hutokea kila mara unapotaka kutembea baada ya kukaa hata kwa muda mfupi au kulala. Uzito wa mwili ni wa kawaida.
     
  2. displayname

    displayname JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2016
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 1,205
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    mdada umeptona tatizo lako? inamaana hakuna ushauri wowote umetolewa hapo!!
     
Loading...