Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miguu inatoa mlio......msaada tafadhali!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Paloma, Oct 29, 2012.

  1. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hello wana JF na FJ Doctor.

    Kuna dada hapa offisini kwetu akivaa viatu vyenye soli hata nchi mbili tu magoti yanatoa sauti kama ya ile inayosikia mtu akivunja vidole (eehn jamani lugha ngumu sijui naeleweka) akivaa high heels ndo kabisaaa miguu intoa hiyo sauti hadi balaa. lakini akivaa flat shoes hakuna mlio wowote. Basi mwenyewe anakerwa sana na hii hali ila hajui afanyeje. Sio mnene hivyo uzito, mwenyeweni mwembamba kabisa.

    Sasa je hii inasababishwa na nini?
    na je tiba yake ni nini? (in terms of medication, lishe, mazoezi etc)
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Huyu mbona kama ni wewe?? Dah mpe pole ila atapata msaada tu hapa jf
     
  3. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    we umesha-charge hiyo naniliu nije.....?!?!?

    ni yeye thru mimi! coz mimi ndo niliemba msaada!
    Doesnt matter!
    We toa msaada!
     
  4. M

    MPEPE Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    VP MAJI YA KUNYWA ANA URAFIKI NAYO? KAMA YUPO MBALI NAYO INAWEZA CHANGIA.anywe maji mara kwa mara.
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Njoo tu tena nacharge bure simu aina zote!!
     
Loading...