Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migratin vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Helper, Jun 8, 2012.

  1. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujulishwa kama kunamtu majibu ya kazi kwa walio omba migration yametoka.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tafuta cha kufanya tu,pale kama huna refa imekula kwako!
     
  3. M

    Mkwanda Senior Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kusubiri na jipe moyo ndugu yangu sababu yupo MUNGU na ni yeye tu ndio wakumtegemea na sio mtu.
     
  4. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nashukuru ndgu yang namini kilakitu kinawezekana 2kimshirikisha Mungu
     
  5. O

    Oshuma New Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ukweli wa hiyo statement yako. kama una sifa na vigezo atapata. Serikalini kila jambo lina taratibu zake.Vuta subra wenye sifa wataitwa na kwenda mafunzoni then ajira.Wengi wameajiriwa bila kuwa na magodfather.
     
  6. SIKAUKA MHAPA

    SIKAUKA MHAPA JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkimi mwenyewe ni moja ya applicant,tusubili bajeti na tuombe mungu ndugu yangu
     
Loading...