Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migomu, maandamano na Mabomu ya machozi nusu nusu havitupi muafaka tuamue moja occupy tz...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by harakat, Nov 16, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kila kukicha utasikia mara UDSM ,Mara Makumira ,Mara CDM
    TUNATAKA KULALA VIWANJANI VYOTE HIVI VINAISHIA KATI
    SASA INABIDI TUJIANDAE KWA MECHI ITAKAYO LETA MSHINDI SIO
    TUNAISHIA KATI BANA AHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
    ANGALIA NA HIKI HAPA TENA


    hapa nipo pande za udsm, ni vurugu tupu, nim,efika na nimekuta
    wanafunzi wanakimbia huku na huko, nilipo pita karibu na kikundi
    fulani cha wanafunzi nikasikia wakisema kuna mtu mmoja wa
    usalama wa taifa amekamatwa na wanafunzi wamempiga na wakawa
    wameendelea kumshikilia, kitendo hicho kimepelekea polisi kuja
    kumuokoa mwenzao.
    nilipo wauliza wanafunzi kwa nini wanakimbia?
    wakajibu kuwa wanaogopa kukamatwa na polisi.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa wasomi hawana mbinu wanashindwa na machinga duuh aibu, funga njia panga mawe polisi atapita wapi arusha tupo katika mpango nafikiri this time polisi watakiona
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Haileweki kuna kitu kinatakiwa kufanyika
    ila bado hakijapatikana ndo maana haya yote
    yanatokea
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamuwezi kufanya jambo kubwa bila mipango bwana hii ni aibu!! Ni lazima kupima utakapoanza kufanya ulilokusudia nini kitakuzuia ni vipi utakikwepa vinginevyo utashindwa tu.
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunajua kabisa polisi wakija ni mabomu na risasi tu hawana akili inabidi sasa sisi tuwe na mkakati kama wa machinga wa mbeya kuwazuia polisi kufanya kazi yao isiyokuwa na akili vipi wasomi bwana tumieni akili yenu bwana mnatuanagusha.
     
  6. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kulumbana na mwenda wazimu. Hawa CCM wehu kwanini wasingepanda basi
    la Akamba wakaomba kudesa walichofanya Kule Kenya. Ni kichekesho kungangania
    Jakaya ateue wajumbe wa kamati ya kuandika au kuratibu maoni sio jukumu lake
    Yeye akae ikulu na wake sake angojee kuweka sahihi sheria/ Katiba ikishapitishwa na wananchi hako kabunge
    ni rubber stamp uamuzi ni wetu.Kule Libya na Tunisia si waliandamana na wamemtoa Kadafi wakamzika Jangwani na
    Tunisia kaenda hijja maka mapema sijui hawa watakimbilia wapi?
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ?????????????? sijakuelewa!! topic inasema
     
  8. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vyuoni tatizo kuu ni mkopo especially mwaka wa fedha huu watu wengi wamekosa mkopo (no loan) ihali wanahitaji mno, na hapa chuo kilichotokea ijumaa kuna watu walikamatwa sasa watu wanapigania haki za hao waliokamatwa na wale waliosimamishwa masomo ili waweze kurejea madarasani mapema, nilichosikia aliyepigwa alikuwa ni askari wa auxiliary ingawa sina uhakika tokana na eneo hali kuwa tete, Daruso wameandaa agenda nzuri za msingi kama watayafanyia kazi hayo basi watamaliza hizi tofauti!
     
  9. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Serekali imekosa vipaumbele katika elimu ya juu badala ya kuwa wazi wanatumia siasa.wataumbuka na migomo isiyoisha mwaka huu
     
  10. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dawa ipo jikoni, MAGAMBA wameshangilia kitendo cha shujaa Lema kusota rumande, wakasherekea pia wana_Mbeya kunyanyaswa, sasa siku zinahesabika. Kikwete na band yake aandae vifaru, risasi, mabomu na bunduki za kututosha watanzania wote.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    CCM imeacha kupambana na ujinga, maradhi na umaskini sasa inapambana na wanafunzi. Very funny
     
Loading...