Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migomo ya Wanafunzi/wahadhiri vyuo vikuu VS Fedha nyingi kwenye kampeni za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbeshere, Jan 11, 2011.

  1. m

    mbeshere Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau CCM ilitumie fedha nyingi sana kwenye kampeni sasa kwanini wasichangisha fedha kama walivyodai ili kupungaza migomo.
     
Loading...