Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migomo ya wanafunzi mkoa wa Pwani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr Mayunga, Feb 28, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi mkoa wa pwani,rufiji wanagomea menejimenti za shule zao wakizitaka ziachie madaraka.Migomo hyo inafanywa pamoja na wazazi wa watoto hao.Serikali,hebu komesheni tabia hii haraka.Waelimisheni hawa wanarufiji umuhimu waelimu,sababu pindi sisi wageni tukiondoka alafu tukawaacha wenyewe hali itakuaje.BADILIKENI.
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hizo menejimenti zimefanya nini?ngumu kuchangia maana habari haijakamilika!!!
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Mbona mtoa mada unatoa hukumu mwenyewe! Badala ya kutoa habari kamili unaleta stori, sasa unataka, hasa sisi wa mbali tusiojua chanzo tuchangie nini? Je kama uongozi unawaibia wazazi na wanafunzi, wao wakae kama mazezeta??? GIZA LINATOWEKA TANZANIA!!!
     
Loading...