Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migomo kuamuliwa na mahakama!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KAMBAKO, Mar 16, 2012.

  1. K

    KAMBAKO Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Serikali yetu juzi ilikimbilia mahakamani kupata uamuzi kwamba mgomo wa madaktari ulikuwa batili. Mimi naomba tafsiri sahihi ya mgomo kwa sababu mgomo niuonavyo mimi ni mapambano kati ya mdai na mtoaji wa haki. Ninapoamua kugoma ni kama kuingia vitani na sitegemei mtu yeyote au mamlaka yeyote iniambia vita ninavyopigana ni batili au halali.

    Ipo siku moja Mahakimu watagoma watakapo kosa mishahara yao, au pale mamlaka yao itakapoingiliwa na mamlaka zingine, na hapo nitapenda kujua kwamba mgomo huo utakuwa halali au batili, na ni nani atakayetoa uamuzi huo:cool2:
     
  2. t

    tzr rocafella Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua mkaka, unapotaka kufanya jambo, ni lazima uwe na elimu nalo, then sometime unapotaka haki yako, usivunje ya mwenzako!!!! Mgomo ni batili!
     
Loading...