Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migomo hii rais jk imekaaje

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wizaga, Aug 30, 2012.

  1. wizaga

    wizaga Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inanipa shida kidogo kwa raisi mpendwa wetu kutoshituka na migomo na maandamano haya yanayotokea kila kukicha nchini kwetu migomo haya kama ya Dr,waalimu,wafanyakazi mashirika mbalmbali na sasa nayaona haya ya wananchi
    nasema hivi kwa sababu migomo wa sensa ni mgomo wa wanachi wachini kabisa ,ingawa ina sura ya udini lakini ni ya wanchi wasioelewa kitu je raisi chukua hatua ndugu yangu,migomo hii sio nzuri ,inaachilia hali sio nzuri huko mele .bundi akilia kuna jambo laja
     
Loading...