Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migomo Chuo Kikuu cha Dodoma na Maslahi ya Wahadhiri & Wanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shy, Mar 3, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Katika ule mwendelezo wa Serikali kupinga wanafunzi wa Vyuo vikuu hasa vya umma kutumia haki yao ya kidemokrasia kudai haki zao, leo Polisi wa mkoani hapa wametembeza kichapo cha "ukweli" kwa wanachuo wa UDOM ambao wamegoma wakitaka walipwe stahili zao za mikopo ambazo zimewafanya baadhi yao waishi maisha magumu na ya kutia aibu hasa kwa wasichana
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani polisi wetu wamebaki kupiga wanafunzi wasio na hatia badala ya kuwakamata na kuwa adabisha wanao hujumu uchumi wa nchi ambao ndo chanzo cha ukata wa Taifa letu ambacho ni kiini cha migogoro yote hiyo!
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ukata wa nchi umeshaambiwa ni mgogoro wa kifedha duniani
     
  4. G

    Ghwakukajha Senior Member

    #4
    Mar 3, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je walikuwa wanafanya fujo katika huo mgomo?Au walifanya chochote kinachoweza kuhatarisha amani chuoni hapo?Ningependa kufahamu wamepigwa kutokana na sababu ZIPI hasa(kama ni kweli wamepigwa)
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona shule za secondary msosi ukiisha shule zinafunga.
    Kama vp na chuo nacho kifungwe kama serikali haina pesa za kuwakopesha wanafunzi hao kuliko kuwaaacha wakiteseka.Na Dodoma maisha ghari sana kuliko Dar es salaam hapa Dar mwanafunzi anaweza akatumia 1500-2000 kwa siku na sio DOM.
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Je ni jukumu la wazazi au serikali kuwapa wanafunzi pesa ya chakula?

    Kama nyumbani hamna msosi aulizwe nani?
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Shy,

    Upo Dodoma wakati huu?
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna taarifa kuwa polisi wametanda chuoni UDOM na mabomu kadhaa ya machozi yametumika kuwatawanya wanafunzi.Taarifa zaidi nafuatilia nitawajuza punde
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mods pls delete this thread to avoid confusion and unnecessary duplication of issues, thanks.
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Na hilo picha lako siipendi
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    vp unaogopa kivuli chako..LOFL!!!!!!!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    BABA MIMI KIVULI CHANGU KIKIWA KAMA hilo domo itabidi nikiogope
     
  13. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mmh!! domo kubwa sana lakini!!
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
     
  15. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Muhimu ni kujadili mada na si sura ya mtu. Huo ni ukosefu wa heshima na pia kumkosoa Muumba. Kama unakosoa sura ya mtu, una tofauti gani na wanaoua Albino?.
     
  16. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sasa ukipata mtoto ana sura mbaya hivi unafanyaje?
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sura mbaya hivi ndio ipi?unazungumzia hiyo yangu?wazazi wako walifanye walipo kupata wewe?
     
  18. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakati post inawekwa nilikuwa dodoma
     
  19. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tuthamini elimu please.
     
  20. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tuthamini elimu please.sisi bado tupo nyuma mno. Thanks mkuu shy kwa hii changamoto.
     
Loading...