Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migogoro ya ndani kwa ndani dhidi ya chama tawala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mageseunique, Mar 27, 2011.

  1. M

    Mageseunique Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je kwa mtindo wa wanaccm kurumbana,staili hii CHAMA TAWALA hawawezi kujimaliza kisiasa wao kwa wao? habari kwa unyeti huwa nazidabika Unique Entertainment
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    waache waendelee tu kutafunana!
     
  3. F

    Fataki Senior Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya UVCCM Moshi Mjini na mwanafunzi wa Chuo Kikuu cha Ushirika Moshi, Paul Makonda, amewavua nguo viongozi wa UVCCM Taifa na kuwataka wachuchumae kwa kujiuzulu ndani ya siku saba kwa kuigeuza jumuiya hiyo kuwa kijiwe cha kutukana na kukemea wazee ndani ya CCM kinyume na maadili na malezi ya Kiafrika na Kanuni za UVCCM.

    Makonda, kada kinda anayejiamini kisomi, amewaomba radhi wazee wote ndani ya CCM kwa utovu wa nidhamu unaooneshwa na vijana wenzake ndani ya UVCCM ambao wamejenga tabia ya kuwarushia matusi na vitisho wazee kutokana na kulewa madaraka na kutetea ajenda za mafisadi.

    Msimamo huo ameutoa leo jioni kwenye mkutano na waandishi wa habari jijini Dar na kuwaomba wazee wanyamaze, vijana waadilifu ndani ya UVCCM wapambane na mamluki hao wa mafisadi.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sija wahi kushuhumdia nchi ikiwa imekosa dira namna hii..kila sehemu matamko...kinachofata ni vitendo
     
  5. J

    JajiMkuu Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYO KIJANA NIMEMWONA KIDOGO TU KWENYE ITV. NAMWOMBA MZEE MENGI AMPE KIPINDI MAALUM AWAPASHE SAWASAWA MAMLUKI HAO WA KINGUNGE! Wamemtukana Sumaye kwa kukopa sh. milioni 50 tu, huku wao wanampa mzee wa ufisadi Kingunge ulezi wa UVCCM Taifa huku wakijua kuwa Kingunge alipora miradi ya mabilioni bila kufuata utaratibu: miradi ya Kituo Kikuu cha Mabasi na Uegeshaji Magari jijini Dar. Wanamsema Sumaye wakati mfadhili wao ni fisadi nambari moja nchini, mmiliki wa Dowans (RA) na shoga yake (EL).
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye nyekundu sijakuelewa. Ina maana wapo chini ya ulinzi!! Any way, hiki chama sasa kinatoa harufu ya ufundo. Kimeoza. Watanzania tukitupe jalalani.
     
  7. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Umoja wa vijana uliokosa mwelekeo kama Wazazi wao Chama Cha Mafisadi!!!! Hivi hao viongozi wa UVCCM walifikiria nini walipoamua kuwashambulia wazee wao? Wanatafuta laana tu hao kwa kukumbatia mafisadi.

    Tiba
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kinachoumiza ni kuona ishu za msingi kama Katiba mpya,Dowans na nyingine zinafunikwa na matukio ya wanasiasa wapumbavu kama hao wa UVCCM.....nchi haina mwelekeo,kila kukicha ni story za uropokaji tu na fitna......nikiangalia mbele naona giza,manake kampeni zimeanza mapema sana na kwa namna ya kushtua na kushangaza:washing:
     
  9. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuache wapambane wenyewe kwa wenyewe...! Watasema kila uozo wao tuwapige vizuri 2015.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    huu ni ushahidi kwamba ccm walishindwa uchaguzi uliopita. wanabaki kulaumiana, na kutafuta mchawi aliyewafanya washindwe, sema wanakwepa kusema jambo hilo, lakini ataibuka jasriri mmoja kutoka kwao hukohuko atakayesema kwa ushahidi.
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    UVCCM kimepata umaarufu hivi karibuni eeh?
     
  12. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wakati wao wakiendelea kutupiana maneno na kutukanana,sisi wengine tusishiriki kuicheza ngoma yao itatupoteza badala yake tuendelee kukoleza moto wa kudai katiba mpya,unafuu wa maisha,maslahi bora kwa wafanyakazi,masoko ya mazao yetu,huduma bora za jamii.pia tuendelee kupinga malipo ya dowans,kupanda kwa nauli na bei ya umeme ili wazidi kuchanganyikiwa
     
  13. i

    ibange JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jk kama mrema kuleta mtafaruku kwenye vyama. mrema na jk wanafanana kiakili ndio maana wanapendana sana. udhaifu wa ccm unatokana na udhaifu wa mwenyekiti
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kauli yangu siku zote.....turudini kwenye hoja zenye manufaa kwa Taifa...Hayo malumbano ni deal tu,hao wakitoka hapo wanakusanyika pamoja na kupeana tano kwa kufanikiwa kutuyumbisha watanzania.....Kuna mwandishi mmoja aliwai kusema na namnukuu "TANZANIA HAINA VIPAUMBELE" baada ya kauli hii watu walimjibu kuwa si kweli kwamba Tanzania aina vipaumbele...sasa kwa hali hii inavyoendela vipaumbele vyetu ni vipi? Tuache waendelee na hayo malumbano hata kama yana faida kwetu,turudi tuone namna ya kudai katiba mpya,Umeme usio na shida nk......Going back to my roots...
     
  15. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimepapenda hapo..huyu mshkaji ana point.wanachofanya uvccm ni utovu wa nidhamu,hata kama ni siasa lakini kujibishana na wazee wenye umri kama baba zao,kwakweli ni kukosa maadili
     
  16. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hmmm :lol:
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hamna lolote hapo!

    Nachojua ni kwamba wote wanao toa matamko hasa hao wanao jiita vijana wana njaa sasa hivi sana!

    Baada ya chadema kuwanyang'anya ruzuku kwa kiwango kikubwa sasa hata mishahara sidhani kama wanapata ndo maana wanaanza kuongea!

    Bubu akipigwa sana husema,huamini jaribu na mfano tosha ni njaa waliyo nayo makada,....kila mmoja anaropoka lao!

    Na hayo ni majimbo 26 tu yamekombolew duh,ngojeeni tu
     
  18. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hallow tumejisahau? Emu tuachane na hayo maduwanzi UVCCM. Em niulize lini maandamano yanakuja Arusha? Kiukweli life limekuwa taiti si kawaida! Dowans imefkia wapi?
     
  19. S

    Songasonga Senior Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona jambo linazungumziwa ujue Lina nafasi kwenye jamii. Hivi vyama vingine havina Umoja wa vijana? Tuache kulalama what matters here is CCM has strong structures you need to deal with in create your platform and structures otherwise it may take a while ...,,
     
  20. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hii yote ni spining machine ya CCM......ilianza Loliondo sasa UVCCM.....Dowans kimya,hali mabaya ya uchumi kimya mpaka Mkullo amediriki kutukejeli kuwa kila mtu atakula kwa jasho lake.

    UVCCM wanaropoka hamuoni kina Sofia Simba,Chiligati na Wassira wako kimya basi mjue yote hiyo kiini macho.
     
Loading...