Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migodi ya dhahabu ya ushirombo shinyanga kumirikiwa na ridhiwani au kikwete kuna dhambi gani?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by DUNIANGUMU JR, Apr 24, 2011.

  1. D

    DUNIANGUMU JR Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais mkapa alifanya biashara akiwa ikulu ingawa alikatazwa na baba wa taifa mwalimu nyerere, akauza nyumba za serikali kwa wahindi kwa bei poa huku akiweka 10% mifukoni, ameuza mashirika ya umma, naye akanunua kiwira kwa bei poa, sasa rais wa sasa hivi na kijana wake wanamiriki migodi ya dhahabu kule shinyanga, je kuna ubaya gani kama wakimiriki? mbona Mkapa ana kiwira?
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna ubaya wowote; lakini kwa nchi kuongozwa na viongozi wa namna hii walalahoi wa Tanzania watakiona cha moto.

    tuendelee kusubiri fulana, kofia na viremba.
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kikwete alisema yeye hajui kufanya biashara ila anajua kulima analima mananasi kule Bagamoyo.

    Leo biashara ya dhahabu kaijuaje, au ndiyo matokeo ya ugeni wa Sinclair aliyofanya pale Ikulu mwaka 2006 na ku-mute kelele zote za Kikwete za kutaka kupitia mikataba ya madini upya.

    Kumbukeni kuwa viongozi dhalimu huisha kwa udhalimu pia. Inaonekana Kikwete atakuwa anawazidi kwa udhalimu wote waliomtangulia hapa Tanzania
     
  4. D

    DUNIANGUMU JR Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama Mkapa na wanawe wanamiriki kiwanda cha kiwira hii ni moja ya sera za biashara kutoka marais wa CCM wakiwa ikulu tofauti na baba wa taifa alivyowaonya
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Pambafu, mmevua gamba mnataka kutuchefua!, oanisha basi taito na posti harafu peleka hoja yako kwenye vikao vya CC ya CCm.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili jukwaa si la kujadili threads zisizo na mashiko wala vina, jirekebishe na jiepushe na huu ufasta fasta!
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mod futa hii topic, ni Diblicate au bado unajivua gamba?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna shida...ni baraka tupu kwa waTanzania...sawa na tulivyopata wenye magamba kua viongozi wetu!
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mod futa hii dublicate.
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Zamani tulikuwa na kanuni ya "sitatumia cheo changu kujitajirisha." Ukitaka kujua ubaya wa Kikwete na mwanae kumiliki migodi ya dhahabu baada ya Kikwete kuingia Ikulu ni hiyo ya kutumia cheo cha rais kujitajirisha yeye na familia yake. Kama hilo ni poa tu kwa Watanzania basi tuanze mjadala mwingine.
     
  11. L

    Liwolo Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du kweli binadamu wote ni vichaa ila ukichaa wetu unatofautiana.Upo juu kwa mawazo mgando.
     
  12. F

    FredKavishe Verified User

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chukua chako mapema'
     
Loading...