Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migiro (for Presidency 2015) na Tibaijuka (Uwaziri Mkuu 2010) Wanatosha Kuitakasa CC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uwezo Tunao, Nov 16, 2010.

  1. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona kwa sasa CCM ghafla wamekuja na ghiliba mpya kwa kuegemea NGUZO mpya ya

    (1) JINSIA ya kike katika siasa ya nchi yetu. Hali hii inafuatia baada ya zile ghiliba za ->

    (2) UDINI na siasa za Kadhi Mkuu mara Tanzania yangu kuvikwa kanzu ya OIC, zote kushindwa kufua dafu. Nako pia ->

    (3) Mbinu ya kutumia silaha ya HOFU YA KUMWAGIKA DAMU na sasa _>

    (4) UCHAKACHUAJI kuchukua mimba toka kwa UFISADI wa kukwapua hadi MBEGU zinazohitajika kupanda shambani ili wananchi nasi tupate japo ka-ahueni ya maisha kidogo, zote kukubuhu.

    Je, kuja kutubadilishia tu SURA na JINSIA kwenye safu ya uongozi wa Juu kwa kuwaleta Asha-Rose Migiro (Urais 2015) na Tibaijuka (Uwaziri Mkuu 2010) itageuka kuwa sabuni tosha ya kuitakasha CCM na UCHUNGU MKALI waliotuletea kimaisha hata wasomi tunaoneka wehu mbele ya waungwa Waopoaji Wazoefu kama Rostam Aziz, Lowasa, na wengineo kweli?? Hebu nipeni maoni yenu hapa.

    Nahitaji KATIBA mpya sasa hivi!!!
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I dont think we need which gender in the top brass, we need "competent" people whether is man or a woman, to me does not matter.
     
  3. S

    Samat Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachoangaliwa na kukubaliwa na jamii ni uwezo wa mtu na c jinsia aliyonayo... Kama Migiro ni msafi na ana uwezo , basi hata jamii itasupport kugombea kwake, na si suala la eti kufanya hivyo ni kufumba macho ya wananchi juu ya kashfa za chama tawala. Sasa wananchi wenye uwelewa hawadanganyiki.. they know what is right and wrong.. Problem ni mfumo uliopo wa mabavu na lazima..
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nini tangible for Tanzania kimefanywa na hawa watu mpaka wastahili nafasi hizo?
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa lipi ndugu yangu!huyu mama ameifanyia nchi nini mpaka apewe nafasi kubwa ya juu kama hii?
     
  6. k

    kambipopote Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hilo nalo neno, kinacho jalisha ni uwajibikaji na uzalendo:israel:
     
  7. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,660
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kama wanaweza sisi wapambane na wanaume na wawashinde! Sio kuondoa wanaume mnasimamisha wanawake watupu kwa kisingizio cha jinsia! Wanawake hawawezi mnawabeba!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nafikiria kuurudisha mfumo DUME uwe mfumo rasmi kuwabana hawa!!
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Si mama Migiro alikuwa waziri tena kwa muda mrefu tu lakini hatukumsikia makali yake kama akina Magufuli. Sasa leo akija tutegemee jipya kutoka UN au??

    Hata hivyo CCM haitaki uwezo kama ingekuwa hivyo mbona Salim alikataliwa??

    CCM ina wenyewe na sidhani kama Migiro yuko kwenye hilo kundi.
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri tusiwakubali sana hawa watu wa kuandaliwa kwa ajili ya kulinda maslahi ya mafisadi, cha msingi hapa ni kuangalia ni nani anipenda Tanzania na watu wke kwa vitendo.

    Kuna watu ni wasafi ila kwa kuwa wanaandaliwa na mafisadi kushika vyeo tunakuwa hatujafanya kitu, just imagine JK alivyokuja 2005, mbowe alikuwa anawaambia watu ukweli lakini hawakuamini na sasa wameamini kwa hiyo tusiwarudishe nyuma. tusonge mbele.

    Peoples Power
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli ni kutapatapa za mfa maji.
     
  12. g

    gomezirichard Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    iNASIKITISHA SANA TENA SANA KUONA KUWA HAWO AKINA MIGIRO HAWAPO KWA INTEREST YA KUPAMBANA NA MAFISADI BALI KUTIMIZA INTEREST ZAO YAANI NIONA TANZANIA 2020 ITAKUA IMEKONDA NA KUWA NA MAJERAHA MENGI HAPO NDIPO KILO MOJA YA NYAMA ITAUZWA TSH 15,000, MCHELE 9000TSH, UNGA KILO 1 5000 MANA HALI ITAKUA MBAYA

    WANA JF KARIBU WENGI WETU NI WASOMI TUJE NA MIKAKTI MBADALA YA KUHAKIKISHA TUNEENGUA TANZANIA KWENYE MIKONO YA MAFISADI OTHERWISE ITAKUA MBAYA , HAWA JAMAA WANAONGELEA SWALA LA UJINSIA HAWALIONGELEI SWALA ZIMA LA MASLAHI YA TAIFA KUWEKA HISTORIA NI KITU KINGINE NA SWALA LA MASLAHI NI SWALA LINGINE

    MZEE GOMEZI
     
  13. A

    August JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,661
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mimi naona hii tabia ya ku-speculate ya 2015 kwa sasa tuyaache, ila labda mtoa mada haja yake ni kupotosha au kuponza magumu ya maisha wanayo pata sasa hivi. kwa sababu matatizo ya watanzania ni ya sasa na wala kesho hatujui tutaingiaje. Ingekuwa nchi yetu imetulia kiuchumi au kisiasan kupanga hayo ya 2015 ni sawa, lakini leo hii hata waziri mkuu wa 2010 to 2015 hatumjui, baraza la mawaziri hatulijui, lakini tuna diriki kuanza gombania/kuzozana raisi au waziri mkuu wa 2015.
    hayo ni maoni yangu.
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dr Migiro anafaa sana akipewa nitafurahi
     
  15. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haiwezekani Dr Migiro na Tibaijuka kuongoza 2015
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    katoa academic products ambazo ni nguvu kazi kwa nchi hii.
     
  17. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Now that some names have been speculated for the 2015 general elections on ccm ticket, can't hide my feelings on the top three ladies who can be earmarked as candidates for the first ever, woman president in Tanzania. Amongst them, Dr. Migiro ranks top, followed by Speaker Anne Makinda and prof. Tibaijuka respectively. GO LADIES GO!
     
  18. w

    warea JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamama wana huruma sana sijui kama watawakamata mafisadi!
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Not yet tanzania!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    baaaaaaaaaaaado.......................
     
Loading...