Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

migao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mareche, Aug 12, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du hii migao imezidi huku arusha leo ni siku ya tatu hatujaona umeme , mafuta pia mgao shell zote zatoa mafuta kwa mgao , maji pia mgao bila umeme maji hakuna huku, chondechonde msije kuleta migao nyumbani na baa kwani baa bia ndo zinatuluwaza baada ya kusubiri sana umeme vijiweni nyumbani ndo kabisaa mama watoto anamalizia liwazo mara nikosapo bia
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    migao hoyeeee........
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wake zenu pia wakuwa wa migawo.
     
Loading...