Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migao hii, migao hii jamaniiiii!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba V, Aug 15, 2011.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mlianza na mgao wa maji tukakubali,ukafuata wa umeme tumekaa kimya,mmeleta wa mafuta tunaumia, chondechonde msilete mgawo wa bia, hapo hatutaelewana coz hizo ndo zinazo tusaidia kuduwaza akili zetu tuone kila kitu ni sawa, tukizikosa cjui kama tutaendelea kuwa wavumilivu!!!!!!!
    NAWASILISHA
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mbona hujataja mgao wa sukari?
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha, lakini si unajua ni rahisi zaidi kukumbuka lile linalokugusa sana, mwenzio chai na mimi mbalimbali
     
Loading...