Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mifuko ya plastiki itatuua. Ipigwe marufuku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DUNIAPANA, Jan 23, 2012.

  1. D

    DUNIAPANA Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    . Wauza matunda , wenye maduka,mabucha na karibu kila biashara mifuko ya plastiki inatumika. Mifuko hii ambayo haiozi inaharibu ardhi na mazingira kwa ujumla. Angalia kwenye mitaro , mifereji na madampo jinsi mifuko ya plastiki inavyotamba.

    Wana jamvi mnasemaje?

     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii nayo ni siasa au mazingira? Anzisha kampuni ya ku recycle hiyo mifuko...utasafisha mazingira pamoja na kutajirika.
     
Loading...