Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mifuko ya Jamii PSPF,PPF,GEPF na LAPF IPI NZURI

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sunguruma, Oct 8, 2012.

  1. s

    sunguruma Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani wanajavini naomba kujua ni mfuko gani kati ya hiyo ni mzuri mwenye uzoefu katika hili please
     
  2. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mzuri kwenye nini?
     
  3. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kutuumiza roho maana tunaishia kufanya intavyuu KWENE HIYO MIFUKO maendeleo yake hatujui LAKINI kumbe watu teyari wameshapangwa
     
  4. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hivi inahusika na nini?
     
  5. Sanene

    Sanene Senior Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mizuri kivipi mkuu hebu funguka zaid kidogo
     
  6. halfan30

    halfan30 Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    uzuri kwenye nini? rangi ya logo! moto wa mfuko? funguka ujibiwe
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    GEPF Mwanangu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    PPF wanaleta haraka mafao ya mwanachama baada ya kuacha kazi.
     
  9. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60


    Nzuri kwa sababu wamekupa ajira nini mkuu?
     
  10. A

    Ael urassa Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Test kotekote,hasa hasa PPF na GEPF
     
  11. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wote wafanyabiashara 2 jaribu yoyote.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hapana hawa wanatoa fao la kujitoa!!
     
  13. s

    sunguruma Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naongelea mfuko ambao una mfumo mzuri wa kimaslai na faida zingine ambayo mwanachama anapata kwa kuwa kwenye huo mfuko
     
  14. s

    sunguruma Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inakuwaje fao la kujitoa ikiwa SSRA wamegoma hapo vipi mkuu na vipi kuhusu mifuko mingine rate zao zikoje kwa mwanachama
     
  15. s

    sunguruma Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata kama wafanyabiashara kuna mmoja ambae ana unafuu kuliko mwingine kwenye market
     
  16. s

    sunguruma Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nataka kujua the most pensionable firm kwenye hii mifuko na faida za wanachama kwa ujumla
     
  17. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wanazidiana kidogo sana m2 wang maana kuna vi2 wanakopi na kupest kwa kila mmoja.
     
  18. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwasababu hii ni thread ya employment and tender opportunities nilifikiri mdau anauliza mfuko wenye maslahi mazuri zaidi kwa mwajiriwa wa mfuko husika, anyway mawazo gongana....
     
  19. m

    mkatangara Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mifuko ambayo inatoa pension nzuri hadi sasa ni PSPF na LAPF lakini pspf ni kwa watumishi wa serikali kuu tu tena wenye vyeo vya kuanzia officer pamoja na walimu wote. LAPF walikuwa wanadili na watumishi wa halmashauri lakini kwa sasa wamebadilika wanachukua mtumishi kutoka sekta yeyote. Kama umeajiriwa na serikali kuu unaweza kuchagua kwenda PSPF au LAPF kama hujaajiriwa Serikali kuu tena kwa cheo cha officer na sio mwalimu huwezi kuopt kwenda PSPF.
     
Loading...