Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mifuko ya akiba za wafanyakazi zafulia

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kaitaba, Oct 19, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mifuko ya akiba ya wafanyakazi za LAPF na PPF zimeishiwa pesa za kuwalipa wastaafu, na sasa kuna habari kuwa bakuli linatembeza na Mkullo serikalini kuokoa jahazi.
     
  2. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    soma thread LADF,PSPF wamefuliaje! we husomi other threads baba/mama?
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    This is duplication of threads. Mods muvuzisheni hii thread kwenda kwenye nyenzake ya awali.
     
Loading...