Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miezi miwili bila mawasiliano ameachwa?naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sashay, Jan 21, 2010.

  1. S

    Sashay Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hodini wana jamii,
    naombeni ushauri, kuna rafiki yangu ana boyfriend wake wanapendana sana, kwa miaka mitatu alikuwa masomoni USA,miaka yote mawasiliano yao yalikuwa bomba, akarudi mwaka jana, alipokuwa nchini mapenzi yao yalikuwa motomoto, akamwambia kuwa amekuja kurenew visa yake na atakuwa hapa kwa wiki tatu tu, kama akipata visa ataondoka kwani bado anataka kukaa kidogo huko, kuna vitu anamalizia. Akamuomba rafiki yangu awe anasali ili afanikiwe kupata visa, wakaomba na alipoenda ubalozini visa ikatiki, akamuuliza kuwa itakuwaje kuhusu wao kama anaondoka tena, akamwambia asiwe na wasiwasi akifika atamtumia mualiko aende kumtembelea halafu wataoana huko huko. Sasa toka afike mawasiliano yapo mabovu, jamaa hapokei simu, hajibu sms wala e-mail sasa inakaribia miezi miwili, rafiki yangu yupo na wakati mgumu aelewi nini tatizo na kwa nini jamaa hawasiliani naye. Mimi ni rafiki yake mkubwa ananiomba ushauri, mimi sikuweza kumjibu haraka, nikaanza kutafuta input kwanza. Naombeni ushauri wana jamii
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hajawahi kupokea simu kabisa tangu aondoke? Kama ni hivyo labda kuna tatizo limempata. Huyo rafiki yako hana email ya mtu mwingine aliye karibu na huyo jamaa yake huko USA?

    Ila kazi za kubeba maboksi nazo zinachosha sana, ukichanganya na yale mabarafu yanavyodondoka ndio kabisa watu hata simu za wapenzi wao wanaona kama zinawazingua tu! :)
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mhhh inakaribia miezi 2, yaani hiyo cm inaitaga tu, hapo kuna walakini kabisa...nitarudi.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wabeba-boksi SIO WAOAJI!...mnatuacha vijana waoaji hapa n'chini mnachanganyikiwa na hao wahuni!.....

    pole sana!
    mwambie kwa G ''milango i wazi..''
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    sasa hata mail hajibu, hivi kwanini wanaume hamuwi wa kweli ili wengine waendelee na mahusian mengine kuliko kuendelea kusubiri vicvyosubirika.....
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo amesha nyolewa tayari aanze mikakati mingine labda jamaa alipata story kuhusu mchumba alipo rudi bongo kuwa hajatulia au amepata mchumba mwenye sifa zaidi ya huyu.
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    na kama amezipata c angefanya ustaarabu tu kumwambia mwenzie ukweli kuliko kumsubirisha, enzi zangu nilikuwa naogopa uchumba wa ulaya, mana unaweza subiri mpaka machweo....ni wachache sana wanatimiza ahadi.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo maana waswahili wanasema ukiona mwenzio ananyolewa na wewe tia maji. Dalili za ukimyaa katika mahusiano maanake mwenzako amekuchoka cha kufanya ni kutuliza moyo na unaendelea na hamsini zako vinginevyo utasubili mpaka Yesu arudi mm na ndugu yangu walifunga mpaka harusi jamaa akaenda Canada mpaka leo hajarudi huu mwaka wa 15.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe! walikuwa na mtoto/watoto au ndio wamefunga tu jamaa akandoka?
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sashay,
    mwambie rafikiyo MILANGO IKO WAZI in 22 days only!..AACHANE NA WATU WA ULAYA!wanaolewa na vibibi vya kizungu huko wanawasahau wapenzi wao!...
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah baada ya kufunga ndoa kanisani jamaa akaondoka hawakubahatika kupata mtoto.
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    na muachwa yupo kwenye hali gani kwasasa, alishaolewa au bado anamsubiria mume wake, haya mambo hayatabiriki ee.
     
  13. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kamwagwa kikubwa,akutukanaye si azima akutamkie tusi,matendo tu yanatosha!!!
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    lakini kwann hawanaga ujacri wa kusema ukweli hawa watu, angemuambia ukweli kwamba bwana mie naona hakitaeleweka ili dada wa watu aendelee na ustaarabu mwngine?
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa nashindwa kutoa neno mie inawezekana kweli ana matatizo ..au ndo hivyo binti kishapigwa kibuti mambo haya hayatabiliki kabisa ..

    Pole Binti ongeza miezi mingine minne ifike sita tutajua cha kushauri hapa kama uanze kutafuta mwanakondoo mwingine au lah
    ooops nilisahau huyu kijana hana hata ndugu TZ wanaoweza kumpa huyu mdada habari za ndugu yao??????????????
     
  16. S

    Sashay Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashukuru sana kwa kunipa input, huyo jamaa aliwahi kupokeaa simu siku ya tatu toka alipoondoka, akasema kuwa kafika salama, toka hapo simu inaitaa hapokei, sms hajibu, email hajibu, na sms zinaonyesha zimeenda. Rafiki yangu anampenda sana jamaa wametoka mbali sana yaani amedata.
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    A very good question. Au uchumba wao ni wa kuibia ibia? Halafu miaka mitatu ina maana huyo demu hapa Kibongo bongo alikuwa anavumilia kweli? I dought it!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo anti bado yupo anamsubili jamaa ambae amesha mkatia mawasiliano siku nyingi aliondoka akimwahidi atakuja kumchukua waende wote.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yeuwiiiii.....
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Duh! Lazima atakuwa ameathirika sana kisaikolojia. Mpeni ushauri nasaha, huwezi kukaa miaka 15 unasubiri kuja kuchukulia. Atazeeka bila kuwa na watoto!
     
Loading...