Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miezi 3 waliyopewa mafisadi CCM kujiondoa imeisha Julai 10

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutunga M, Jul 13, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wakubwa vipi utekelezaji wa maazimio ya CCM ya kuwapa miezi 3 mafisadi walioko ndani kujiondoa ? nakumbuka mwisho ilikuwa julai 10,mwaka huu sijui nani kajiondoa ? au wameongeza muda
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mkama kasema dhana ya kujivua gamba si lazma mtu afukuzwe chamani, sisi ndiyo tumetafasiri vibaya.
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Dugu weee!wameshachemsha...Wanachofanya sasa ni kukana kauli zao na kudai kuwa tuliwaelewa vibaya,hawakuwa na maana ya kutimuana,ni term ya kisera.WAMEWAOGOPA MAPACHA watatu!
     
Loading...