Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miembeni Z'bar & Ali Bushiri, "Jela" Miaka Mitano.

Discussion in 'Sports' started by Junius, Jul 8, 2009.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Shirikisho la kabumbu la Afrika Mashariki na Kati (CECAFA) limeifungia kwa miaka mitano timu ya Miembeni ya Zanzibar na kocha wake Ali Bushiri, kwa kitendo cha kugomea kuendelea na mchezo kati yake na timu ya Heg Al Arab.
    Sambamaba na adhabu hiyo ya kifungo, klabu hiyo imekumbana na fani nzito ya dola 20,000.
    Miembeni ni wawakilishi wa zanzibar katika michuano hiyo ya vilabu bingwa vya Afrika Mashariki na Kati inayoendelea nchini Sudan.
     
    Last edited: Jul 8, 2009
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Walitaka kuleta ubishi wa kipemba nini katika kabumbu la kimataifa?
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    kimenishangaza huyu Ali Bushiri kawa kifuu tundu kama hivi.
    Kawa kama mun'gunye anaharibika ukubwani, anamtia aibu Maximo.
     
  4. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karne hii bado watu wanagoma kucheza tena kwenye mashindano ya kimataifa? Hii kali ya mwaka!!
     
Loading...