Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miembe ya kisasa..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tulizo, Oct 16, 2011.

  1. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Miembe ya kisasa.. hakuna haja ya kurusha mawe kupopoa maembe...

    337080_2545885131024_1370649574_33009953_1790957598_o.jpg
     
  2. S

    Sinag Man Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huoni hao ni wachina
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,850
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Mkuu
    Hao si wachina. Inawezekana ni waindonesia au wamalay. ndio wavaaji wa mavazi hayo.
     
  4. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Just a note, hiyo picha imepigwa Java, Indonesia.
     
  5. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    swali ni kwamba tunapataje hiyo mbegu na sisi tupande?
     
  6. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wakazi wa Arusha na Moshi Miembe ya aina hiyo inapatikana pale KIA karibu na querry.
     
  7. m

    msikivuTz Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    ipo sokoine chuo kikuu
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama kuku wa madori
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Inakaa hivyo kwa muda na baadae inakuwa mikubwa.
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani wachina hawaruhusiwi kuishi indonesia?
     
  11. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wanaruhusiwa kuishi Indonesia tena wengine ni raia kama tutakavyokuja kuwaona Chinese-Tanzanian baada ya miaka michache ijayo. Ila wenzetu wamewadhibiti wachina katika kuchakachua sio kama tulivyoshindwa sisi kuwadhibiti katika kuchakachua..hadi dawa za kuongeza hips..
     
  12. B

    Baba Mchungaji Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miembe hiyo inapatikana kuanzia Dar, Bagamoyo, Kibaha, Morogoro (SUA) na maeneo jirani, Mbeya na sehemu chache. ni miembe ya kawaida sana kwa sasa tatizo letu Habari za hayo hazienei kwa wadau.
     
  13. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    kaka hiyo miembe kwa kibaha inapatikana wapi? na dar pia inapatikana wapi? saidia ndugu....
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    inachukua muda gani mpaka nile embe......?
     
  15. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wiki mbili tu lol!!!
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu hii kali kweli...
     
  17. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wadau, tuambiane inapatikana wapi hapa dar au kibaha na ni kwa bei gani kwa mti.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    fika sua utayaona, hakuna mchina wala nini.
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Siamini nadhani wamekata tawi kubwaa ili wapigie picha
     
  20. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuuh ! Midogo sana nini ?!
    hadi nimeshindwa kuiona kwenye simu yangu ya mchina.
     
Loading...