Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mie Sitoishangilia Brazil World Cup!!!!

Discussion in 'Sports' started by Mdondoaji, Jun 8, 2010.

  1. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huu ni mtazamo wangu binafsi kwamba brazil wameonyesha kiwango cha juu cha dharau na kukosa heshima uwanjani. Ijapokuwa ilikuwa ni mechi za kirafiki nimekuwa nikifatilia mechi zote mbili ya Zimbabwe na Tanzania na inaonekana wachezaji wa brazil wanajiona wao ni lulu na mnapocheza nao msiwakabe wala kuwazuia.

    Kama mmewaangalia wakizuiliwa wanaanza kupiga vibao wachezaji wa timu pinzani na hilo lilionekana wazi Zimbabwe na jana pia. Vile kuna waliocheza jana walikuwa wanasema walikuwa wakitoa lugha chafu mbele yao. Sawa wao ni wachezaji wazuri na ni timu bora but mbona sio mabingwa wa soka duniani sasa???? Hata kama wao wameshinda mara nyingi haimaanishi wao ni mabingwa wa kutandika watu vibao na kuwatolea lugha chafu. Football kama ni nikimquote kocha wa ivory coast "is the game of contact" hatuchezi kidali po sasa kama hawataki kuguswa basi wangelikataa mwaliko.

    Binafsi wameniboa sana na sijafurahishwa na tabia yao I am putting my money kwa Argentina, Ivory Coast, na England.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Kila la heri Mkuu.
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    all the best
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana.
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya kila la heri
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Halafu afadhali hivyo vibao kina Nsajigwa wangechapwa na Saint Gaucho kidogo tungeona ahueni coz jamaa ndie Mpira...

    Eti kijitu kama ki Dani Alves nacho eti kinafokea na kutusi watu.
    Tumeona mikina Cafu na R.Carlos wakicheza kwa adabu na heshima kwa kipindi chote.

    Ni vilimbukeni na vipuuzi
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeamua kutoangalia WC!
     
  8. edwinito

    edwinito Senior Member

    #8
    Jun 8, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mwenzio niliacha kuwashabikia tangu WC ya Marekani-1994! Hasa baada ya Rivaldo kuguswa na mchezaji wa Uturuki (simkumbuki jina), na kujiangusha kama gunia! Jamaa alipewa Red Card, hivyo Uturuki kupunguzwa makali maana walikuwa wakiwapeleka puta! Baada ya hapo, Brzil wakawa ni watu wa kubebwa (kwa mtazamo wangu), hadi wakawa mabingwa!
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata kama n kwel......msiwalaumu. wamepewa ruhusa na serkal za tanzania na zimbabwe. Zimewalima mamilioni ya dola kuja kuwafunga tu...............lazima wafanye jeur
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kila la heri
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Angalia Ngwasuma mkuuu Malamba
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Do you know why the number one enemy to Diego Maradona is FIFA and then Brazil?
     
  13. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,851
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Ipe roho ile kitu inataka........wabanie kwa raha yako!
     
  14. g

    gutierez JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    edwinito ilikuwa 2002 kule korea na japan,kweli dani alves anajifanya ana hasira sana,mimi toka kitambo brazil siwashangilii mwenzenu,ila nawafagilia baadhi ya wachezaji eg kaka,gilberto silva,cafu na lucio
     
  15. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lakini nadhani Dunga anahitaji kuwafunda wachezaji tabia nzuri kwani wachezaji kama kina pele,zidane,beckham wakiwa nje ya nchi zao wanajua wao ni mabalozi wa nchi zao na hivyo basi wana dhima kuwakilisha taifa. Sasa misbehaviours kama hizi zinaquestion tabia ya timu na kusema la haki timu ya watu wasio na adabu na heshima sioni umuhimu wa kuishangilia
     
  16. bona

    bona JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ofcoz sitashingilia brazil hii inayocheza counter attaching footabll, wao kama wanajiona watu wa vipaji, wanatakiwa waendelee na philosophy ya total football na kuwaachia counter attacking football kwa nchi ndogo, sasa ivi ni spain na holland ndio zinacheza total football and to them is where i will put my money! na ujeuri wa dunga wa kumwacha dinho ndio kabisaa wapite mbali, dinho is the icon, the legend, dunga is making a fool of himself by leaving dinho and pick craps like grafite and gilberto!
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    U guyz are jokers..sasa kwani Brazil waliwaomba muwashangilie? si ni kiherehere chenu na cha serikali yenu ya majokers ndio inawashobokea? Sijaona causative yeyote hapo kwa Wabrazil..Wao wamelipwa hela kucheza, wamemaliza contract yao mbele kwa mbele..ndio ntolee hiyo..Wajinga wameliwa mchezo umekwisha.

    Hata hivo yule mchezaji aliyemparamia Alves miguu miwili, kaa ingekuwa mie Alves ningemtegua kiuno kabisa achilia mbali kumpiga kibao. Kibao kitu gani ukilinganisha senseless tackling ambayo ingeweza simply kuwa leg breaking ?
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama mliwalipa mabilioni kwa nn wasiwadharau:pound::pound::pound::pound:
     
  19. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Na kule Zimbabwe je alipomnasa yule beki wa kulia wa Zimbabwe nayo nini??? To be honest hawa jamaa wanadharau na mie siwafagilii I will be very happy wakitolewa siwapendi!!!
     
  20. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yap but aliyewapa mabilioni ni JK na washauri wake na sio mimi kwani ni upumbavu. Sasa lihasara la bilioni 2 sijui watalifidiaje???
     
Loading...