Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mie sikani, mauno ulinikatia na mchezo waujua!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 25, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Msema ukweli kipenzi cha Muumba hivyo sikani!
    Ya kuwa mie nawe tulikuwa beneti sana tena sana!
    Nakumbuka tulivyokutanishwa na aliyetutambulisha!
    Unyenyekevu wako ulinikoga na Kiswahili kuniyeyuka!
    Mie sikani mauno ulinikatia na mchezo waujua!

    Haba haba hujaza kibaba na penzi la kasi tulilifukizia
    Hapa na pale tukajikuta tumo ndani ya lindi la mahaba
    Bila ya kutarajia tukajikuta kitanda twalala sote bila mbinde
    Huko tulinogewa na hata kusahau kuwekana sawa ya kesho
    Mie sikani mauno ulinikatia na mchezo waujua!

    Kesho na kesho kutwa tuliiweka kapuni bila kukusudia
    Bila ya kuipangilia mie nilijionea sawa na hata wewe vivyo
    Hapa na pale mjuaji akaja na kutumbukia mawazoni mwangu
    Kauli yake ilinitikisa na kesho yetu tukaipangilia bila zengwe!
    Mie sikani mauno ulinikatia na mchezo waujua!



    Kosa langu nielimishe hadi sasa kuniita mdanganyifu.
    Hakuna ahadi niliyokupa au hata wewe kunipatia pia
    Yawaje sasa udai umetapeliwa khali hatuna makubaliano?
    Manung'uniko yako yamenifikia lakini mwenzio kakuwahi!
    Mie sikani mauno ulinikatia na mchezo waujua!


    Mengi unazoza lakini yote ni tisa tu hakuna jawabu.
    Kama ungelikuwa makini ungelinitonya juu ya kesho yetu.
    Mie nilidhani tunapita tu na hivyo sikukutilia maanani
    Mbona mwenzio aling'aka na kutaka ajue yatakayomsibu?
    Mie sikani mauno ulinikatia na mchezo waujua!
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Kasheshe kweli Mkuu na Methali zako unaniacha hoi.
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ulimuaminisha sana kiunon kanogewa,
    Si lazima kwa maneno hata vitendo vya changia,
    Na inavyoonekana si mara moja umemuingia,
    Ungesema kama umewahiwa malalamiko hayo yasingetokea.
     
  4. d

    debito JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Mkuu mi mpitaji tu
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mauno ndo nini jamani?
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Chizi kweli huyo! Yaani hamjajadili contract akakupa cha uvunguni? Some women...
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ni ugonjwa flani, wewe mtu wa Mungu hauwezi kukupata achana nao
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Aisee!
     
  9. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mchezo bila mauno sio mchezo Ruta......
     
  10. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    maneno yako yakuhadaa, yalimwacha kazuba, Asijue la kufanya, kesho yake ikifika,chonde chonde ruta, usimtupe mwana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    So wakati uko naye huyo mnyenyekevu (anayekuTII) mkata nauno, u started seing someone else? Duh!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    sasa wewe ulidhani viuno vya bure bure?
    halafu ulivyomfukuzia si ulimwambia unataka muwe wote maishani?
    iweje umemtosa?
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Rutashubanyuma, sasa kama alikukatia mauno kweli unakumbuka uliyo ahidi wakati upo kwenye kazi? anake nijuavyo mim yakikukolea utaahid wewe hata usiyokuwa nayo Asprin kwakuwa wewe ni babu hebu mwambie huyu manakae naskia bibi alikukoleza kweli na mauno yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Ni wingi wa buno/uno.
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    MziziMkavu bila methali na nahau somo halieleweki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180

    Kaunga unafikiri leo nimekulegezea masharti lol.....................utii nao lazim auje na maelekezo ya kesho na kesho kutwa bila y ahayo ujue mambo yanaweza kwenda mrama..........................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mapi nani kwakwambia ana mtoto wangu?........................lol hii ni simulizi tofauti na ile ya wakati ule
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    promiseme..mweleze aridhike ya kuwa alinifaidi vya kutosha.........lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    simplemind achana na Bishanga huyo ndiye mkufunzi mkuu wa mauno....lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    gfsonwin basi mweleze anikumbushe bila ya kukumbushia..................lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...