Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mie naunga mkono Kikwete ni dhaifu sana, he is too weak n boring sometimes

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mamanalia, Sep 27, 2010.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie nimekubaliana na makala hii asilimia 100% hebu nawe isome then utoe mchango wako wa kutoka moyoni. mie ni mwana CCM tangu high school ila linapofika swala la kusema ukweli ni bora niwe wazi.
    =========================

    Chanzo: Raia mwema.
     
  2. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kilichoniboa ni muungwana kusimama kuwapigia kampeni mafisadi. Kweli huyu mtu si bure yawezekana anamushikeli up stairs.
     
  3. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 5,224
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    Abraham lincolin once said "nearly an old man can withstand adversity, but if u want to test the man's character, give him power".

    Wananchi walikuwa na imani na wewe, ukaingia kwa kishindo na kwa kweli kwa miezi kadhaa ya mwanzo watu walisadiki kuwa kweli serikali ipo na iko makini kuliko iliyopita!

    Daah baada ya hapo ni aibu tupu, madhaifu kibao yakajitokeza kwenye serikali yako mpaka watu wakajua real character yako, nadhan hili lilithibitika kwenye kura miaka 5 baadae ulipopata asilimia chache! 2kajua utarekebisha pale ulipoteleza, cha ajabu ndio utumbo umezidi mipaka umepoteza mvuto kwa walio wengi! kipimo kikubwa ni Bmk, hujasimama kama rais bali kama mwenyekiti wa chama chako, ona uvunjwaji wa kanuni ulivyokithiri huku ukiwa kimya! hujaona dosari au ni funika kombe mwana haramu apite?

    Ndani ya serikali yako kuna watu wamejionesha kuwa hawagusiki, utafikiri nchi ni yao na wewe umewafumbia macho! Angalia madawa ya kulevya yanavyoichafua nchi huku ukisema unawajua halafu huwachukulii hatua! Ona wawindaji haramu, ona rushwa, ona ufisadi na uhujumu uchumi! kweli hii ndio Tanzania uliyotuahidi? kweli dhamira na nafsi yako vina amani kwa ulipoifikisha Tanzania? je,usingeweza kufika mbali zaidi ya hapa? ni kweli hujui kwa nin Tanzania ni maskin?

    Ziara zako zilizokithiri zilikuwa na tija kwa taifa hili? kweli Abraham lincolin alikuwa sahih "if u want to test the man's character, give him power"

    nawasilisha!
     
  4. T

    The Gate of Heaven JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2014
    Joined: Jul 14, 2014
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubiri air promise kutoka kwa "nguvu ya soda" mwingine mwakani.
     
  5. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 5,224
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    hahaa sijui atakaesimamishwa atakuwa na sera gani!
    Huyu anasema yeye ndio rais wa mwisho kuongoza tz maskini,nasubiri huo muujiza atakaofanya kwa miezi isiyozidi 15 iliyobaki
     
  6. N

    Nikukumbushe JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2014
    Joined: Jun 4, 2013
    Messages: 2,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi yake kuzunguka tu nchi za wenzetu,atajua matatizo ya watu wake na taifa lao?
     
  7. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 5,224
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu,mfano mzuri ni rasimu ya wananchi,yeye kwa kusimamia upande wake na si wa wananchi kabariki mchakato usio na tija!
    Kama hataki kujua matatizo ya wananchi na kuyapa kipaumbele,atajua kwanin tz ni maskini?
     
  8. T

    The Gate of Heaven JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2014
    Joined: Jul 14, 2014
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko tunaambiwa anaenda kuomba misaada! kwani alichaguliwa ili akawaombee watanzania misaada? hata hiyo misaada yenyewe anajua mwenyewe anakoipeleka, maana hatuoni faida yake. Pia yeye kama kiongozi anapaswa kusimamia matumizi mazuri ya pesa, badala yake rais anazunguka na misafara mikubwa kwa ajili ya kuzindua visima vya maji ambavyo vingeweza kuzinduliwa hata na mkuu wa wilaya!!!!
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2014
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Maneno meeengi, kilchomo swaga zile zile za kila siku, haya tuambie Ulitaka Kikwete aifanye Tanzania iwe kama marekani au ufaransa au Ujerumani kwa miaka hiyo 10?
     
  10. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 5,224
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    Fikiria mwenyewe,anaenda kufungua kisima cha mil 30 wakati gharama zake na msafara wake ni mil 25,kweli ni akili au matope?
     
  11. a

    adolay JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2014
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Mkuu.
    Matatizo anayafahamu kwa 100% tena yote. Amezaliwa tanzania Lugoba-msoga kama sijakosea na amekulia hapahapa TZ

    Hana uwezo wa kimkakati kuyatatua, uwezo wake nikuhudhuria mazishi, muziki, na safari za nje.

    kifikra nakufanya maamuzi ni zaidi ya 0%. Sijajuwa ccm walitumia vigezogani kumpatia kijiti huyu bwana. Mkapa anastahili

    kuhukumiwa kwa kwamwachia nchi mzurulaji na asiefahamu majukum yake.
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2014
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Naona leo mmeamua kumtukana rais, oneni aibu basi hata kidogo
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2014
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkapa alifanya nini kumshinda JK?
     
  14. b

    bhiseko JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2014
    Joined: May 9, 2014
    Messages: 355
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Siku zote ulikuwa wapi kuja na BUSARA za namna hii mkuu? Hakika hoja hizi zina zaidi ya mashiko. Ongera sana.
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2014
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Tapikeni nyongo , ila sidhani kama haya yote yanamkatisha tamaa
     
  16. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 5,224
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    kweli ndugu fikra zako zimewekwa uzio,naamini unavaa miwani ya mbao!alichukua nchi kuongeza umaskin?gharama za maisha zimekuwa juu ukilinganisha na vipato vya watu!wewe ni mmoja kati ya walioweka akili zao mfukoni,kama alichukua nchi ili aifikishe hapa tulipo,bora asingepewa nchi!angalia deni la taifa linavyokua,angalia udhibiti wa pesa ulivyo mbovu!mtu akileta hoja,hata kama ina mantiki anapuuzwa,ona mbatia alivyowaumbua!sasa mmeleta div 5!kweli sikio la kufa...!
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2014
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mada unaanzisha wewe, halafu unaanza kujipongea wewe, au unataka nikwambie IP adress ya devive unayotumia ujue kuwa najua hizo Id zote ni zako? Acha ushamba wewe hata kama uko kazini
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2014
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hayo yote unayoyalalamikia unalinganisha na nchi gani? Udhibiti wa pesa umekuwa mbovu, sababu nini, umeangalia uchumi wa dunia ukoje?
    Jaribu kufanyia analysis mambo yako kabla haujabwatuka.
     
  19. m

    mansoorsaid JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2014
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 1,500
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wala sio dhaifu ila ana huruma sana na tatizo watanzania akipewa ajira hawajitumi kama wewe ulieandika hii makala na isitoshe sio anayemteua rafiki yake si kweli tuisabie marafiki zake au ndugu yako hajateuliwa watanzania mmezidi midomo na ujuaji usio na maana
     
  20. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2014
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Kama kweli hujaelewa kilichoandikwa na mleta maada na mantiki yake then an idiot is clever than you are!
     
Loading...