Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Midahalo kwa Wagombea Urais

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mmeku Tukulu, Oct 4, 2012.

  1. M

    Mmeku Tukulu Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika uchaguzi 2010 Tanzania tulishuhudia CCM wakiikimbia midahalo iliyokuwa inaendeshwa TBC na hata kuwakataza wagombea wao kushiriki. Midahalo hii ni fursa muhimu kwa wananchi na upatikanaji wa viongozi bora. Wana jamii mnaonaje swala hili lisiwe tena la kihiyari bali la lazima na liwekwe kwenye katiba?
     
Loading...