Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Microsoft SQL server

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Papa Mopao, Jul 10, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Habari za weekend? Jamani kuna mdogo wangu anatafuta software ya Microsoft SQL server kwa ajili ya project chuoni anasoma masomo ya IT. Kaniambia mwanzoni walitumia Oracle lkn imewazingua yeye na wenzake so hawakufanikiwa chochote. So please kama kuna yeyote mwenye software ya Oracle 10g na Microsoft SQL server au dataware house software yeyote itakuwa poa sana, nitashukuru sana akinipatia ikiwezekana hata kwa kuburn ili mdogo wangu afanikiwe katika masomo yake.Natanguliza shukrani.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda New Horizon Dar kaulize wanafunzi wanaosoma pale watakupa tu.
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    New Horizon Dar iko sehemu gani?
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kama ni project tu, wanaweza kudownlaod Express version ambayo ni bure kutoka Microsoft.
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Eee ok! ngoja niwaambie wajaribu hii njia
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Kwani yeye anajua application gani zaidi kati ya oracle na SQL server.
    .Maana kama ni project ni bora afanye kitu ambacho ana idea nacho. na kwa wanafuzi wa chuo wengi SQL server ndio jibu. tena akidowload Visual studio all in one ( Free Developer Tools - Visual Studio 2010 Express | Microsoft Visual Studio) ukijumlisha na SQL server2008 express ( http://www.microsoft.com/sqlserver/en/us/editions/express.aspx ) basi anakuwa na mazingira kamili kamili kwa ajili kuendelea na project yake

    Kama ni ushauri wangu mwanafuzi ningemwambia aachane na mambo ya oracle kwenye project. tena kama ni hapa bongo. Few support resources na articles.

    Unless wanataka kujifunza the hard way
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Shukrani sana ndugu yangu mtazamaji, ndo nitamuelekeza afanye kama ulivyoshauri!
     
Loading...