Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Microsoft Outlook

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ndekia1, Apr 19, 2010.

  1. n

    ndekia1 Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mambo vip
    Natafuta free software ya kulicovery microsoft outlook express inbox.Nimetafuta but nakuta ni ya kununua na kuna moja nimeikuta nikaambia ni free then baada ya kuinstall nikaambiwa ninunue
    plz kwenye kujua anitumie link
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Uko Dsm wewe ndeki au wapi kama uko dar kati kati ya jiji nijibu in 20 mins nikuelekeze nilipo nikupe
     
  3. n

    ndekia1 Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sipo Dar Nipo Nairobi Nitumie hiyo link Kama unaweza
     
  4. n

    ndekia1 Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama una taka kuuza niambie kozi naiitaji sana kaka
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Naweza Kukuuzia Advanced Outlook Repair Kwa dola 100 Licence Ya Mtu mmoja Kama uko interested nitumie email yako na jina lako kamili ili uweze kupatiwa kwa njia ya email
     
  6. n

    ndekia1 Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kijana upo kibiashara zaidi ok poa ngoja nielendee kutafuta
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unataka ban kwa kuingilia privacy za watu nimekureport
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    chai siku hizi anauza software..lol

    what happened to our chai
     
Loading...