Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Microsoft Office 2013

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by M'Jr, Jul 25, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nimeona kwa muda sasa microsoft wakiwa wanaitangaza Microsoft Office 2013, Jana wamenitumia email iliyokuwa na preview ya hiyo office wenyewe wanaita microsoft office 2013 preview 365. Nimeinstall lakini ikawa inaleta shinda kidogo kwenye kufungua files, kibaya ni kwamba lazima uitumie ukiwa online so nikaamua kuiondoa. Kama kuna mtu anayo tayari anaweza kutuwekea hapa, au link ya tunapoweza kuishusha tafadhali.

    Mi natumia 2010 na nahisi kama nimeichoka sasa
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ok, sasa hapo hapo kwenye hiyo site kwa juu kulia utaona sehem ya kusearch, we andika office 2013 then search itakuletea na za 32 bit!
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,001
    Likes Received: 2,826
    Trophy Points: 280
    why ina serial na keygen? Hio si preview ya mwanzo kabisa kabla ya kutoka yenyewe?
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nilijaribu kuinstall ila ikawa inaniletea tatizo kidogo kama ile niliweka waliyonitumia microsoft wenyewe. Ninapofungua word na exel inafunguka halafu inagoma inajifunga ila prog nyingine zote zinafanya kazi so nikaamua kuachana nayo. Kwa sasa natumia MS 2010 Professional
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,480
    Trophy Points: 280
    Gates anaendelea kuwa juu
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,001
    Likes Received: 2,826
    Trophy Points: 280
    Dah sasa hv naona kamgongelea nyundo adobe. Baada adonbe kutoa reader x inayoconvert ye kwenye office 2013 nae kaeka option ya kuopen na kuedit pdf
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimetumia ms zote 2007 na 2010 sikuona tofauti zaidi ya intelliwise feature ya 2010 ambayo ilikuwa inanifanya nitype vitu vya ajabu, nikaiondoa na kuirudisha 2007 mpk kesho
     
Loading...