Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Microfinance

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Crucifix, Aug 17, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jamani naombeni wenye kujua taratibu za kufungua biashara ya kukopesha pesa watu wengine na kudai riba. Watu wengi tunafanya uswahilini lakini ni vizuri tukazifanya rasmi ili kafaida tunakopata tukalipie kodi.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    anzisha ka lending institution kadogo kenye procedure simple. utapata tu wateja mfano charge riba ndogo na iliopo sokoni
    uwe na mikopo ya aina nyingi -ya muda mfupi mrefu nk ya shule ,biashara, ya emergency nk
     
  3. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ndilo wazo nililofikiria, sasa unajua procedures?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani una sh ngapi? maana unatakiwa uangalie na return yake,maana mikopo si mchezo. uendeshaji wa firm yake maana ulivosema yako ni microfinance it meens unaprovide credit to poor income earners ambao hawana access na sehemu zingine kama mabenki na principle ya kuwapata hawa watu lazima ucharge low interest na iyo ndo faida ya mkopo.
     
  5. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    hii imenivutia nilishafanya kipindi fulani tena kwa riba ndogo mno lakini bado watu wakalala mitini na viji coins vyangu.kwa sasa nafanya training jinsi ya watu kuweka na kujkopesha ila natamani kuanza tena na mtaji mdogo wa kama 1.5m tena kihalali usajiri wake ukoje
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hili ndilo swali nililouliza, lakini bebii anapiga lecture badala ya kutuonesha njia
     
Loading...