Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuzi vipi? Mbona toka uamie dot com ni kwikwi tupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Jun 7, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Heshima yako mkuu Michuzi: Hako kaujumbe ndo nimekutana nako baada la kuwa 'nasaka mapicha' ya ujio wa Brazil.
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimekutana nako!
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tafadhali kaka michuzi tunamiss mambos ktk kablogu ketu vipi??
     
  5. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #5
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Lemme talk to him now, lakini wakuu mambo haya ni magumu sometimes; let's see how we can help each other
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    jamaa alijaribu mambo ya .com mwanzo akachemsha naona karudia tena.
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kaahidi itarejea haraka iwezekanavyo, so tumpe muda wakuu.
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha mkuu, nimepita kule mapema leo!!! Nimakutana na [​IMG] kaweka kofili la viro. Halo Michuzi vipi tena mkuu wakati eti glob yako ilipewa sijui tunzo sijua cheti cha mtandao wa jamii Tz wakati hits zenyewe kwa siku hazifikii hata nusu ya hits za JF kwa saa!!??
     
  9. k

    kiber Member

    #9
    Jun 7, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah mambo ya michuzi siku hizi yamedoda, yeye ni CCM tu Na TBL news and pics ndiyo yamejaa kwenye blog yake, sijui wanamlipaga how much, halafu comment anabania ile mbaya, antoa to za kusifia, pls ka mich weka mambo kama ya zamani bwana, we want to come back to you bro!:angry:
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho alikuwa Doha-Qatar naamini muda si mrefu atakuwa ametua bongo.
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimekuelewa mkuu unamaana gani lakini hebu msaidie kakayetu hapo huenda mambo yamekuwa magumu.
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pamoja na yote lakini Jf ndiyo tegemeo, pongezi kwa uongozi wa JF kwa ujumla.
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    shida ya kuwa na mlengo wa upande mmoja.. Hakuna habari za maana katika blogu ya michuzi sasa zaidi ya kuweka mipicha zake tu akiwa nje ya nchi, picha za jaamaa zake kama akina jk nk, picha za simba na yanga kama sio za ndovu, kilimanjaro au safari lager..labda uncle michuzi ungepunguza userikali zaidi ...

    (wapi pia makeke ya mk music galaxy, globu ya jamii- jambo blog network, bongotyube, na nyinginezo???

     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Iko hewani jamani acheni kuchonga....mambo ya bure haya!
     
  15. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu Masa,

    Naona Ameiamsha anwani ya zamani MICHUZI .Mwanzo walikuwa wanatupeleka dot com na tunaishia kuuliwa mapene! Michuzi asante kwa kutusikia!!
     
  16. Ignorant

    Ignorant Member

    #16
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hata mie nimekutana na hili tatizo. Juzi juzi tu alituarifu kua anataka kufanya mabadiliko katika blog yake na kwenda dot com. Inawezekana kua tatizo linasababishwa na hayo mabadiliko.....
     
Loading...