Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuzi sio sawa: Uchakachuaji wa picha za ccm za Jangwani leo 9.6.12

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kachanchabuseta, Jun 9, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijui leo imetokea nini nikaenda kubrowse kwa michuzi maana huwa siendi
    nilichokuta sikutegemea mtu na professional yake ya mtaan ya kupiga picha
    anadiliki kuchakachua hizi picha

    Bro Michuzi unachakachua kwa manufaa ya nani? Njaa mbaya


    Mod naomba mnisadia kuattach vizuri ikiwa zimekaa vibaya
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Du yale yaleeeeeeeeeee ankal mithupu anachakachua kinomaaaaa!!
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kawaida yao hubeba watu toka mbali na eneo husika sijui hawa wasombwa toka wapi

    pia naomba ufafanuzi wa hizi picha kidogo sizielewi
     
  6. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Dah, mamia hawana viatu, bare feet, wanafurahia maisha bora kwa kila mtanzania. Kazi ipo.
     
  7. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa jinsi nilivyotazama hizo picha,nimegundua kuwa zilikuwa za kampeni za urais mwaka 2010. Huyo Michuzi kahadaa watu katika blog yake uchwara. Bila shaka anafukuzia ukuu wa wilaya,maana kwa kazi kama hiyo ya kuhadaa watu kwa picha si bure
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    You dont need to be graphic designer kuona usanii uliofanywa hapa. Picha ya kwanza ukiangalia kwa makini utaona kuna makundi mawili. Kundi la nyuma kabisa watu wanangalia 'direction nyingine' na kundi hili la pili. Au walikuwa na majukwaa mawili?

    Lakini pia, colour/mpauko wake ni toafuti. Kule nyuma kunaonekana watu wako kwenye jua kali zaidi ya hawa wa mbele. Yote hii ya nini? Unamdanganya nani?
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huku ni kudhalilisha fani na kujidhalilisha, Wabongo bana kitu kidogo 2 anajimaliza, iko wapi heshima Michuuzi ya kuungaunga mapicha ya zamani?
     
  10. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani mipicha ya chadema ingekuwa inafanywa hivi dar ingejaa yote
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    PICHA NYINGINE HIZI HAPA

    Wasira akihutubia mbele hakuna watu ( kuna open space)

    Anna Tibaijuka wakati anahutubia mbele pako wazi

    NApe OPEN SPACE IMEKUWA FILLED

    WHAT SHAME MISUPU MISUPU.....................
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    ccm leo walikaa kwenye viti vyeupe. na walitengwa kiwilaya temeke, ilala na kinondoni. walikaa kwa kuangaliana. Mia
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Unacopaswa kufanya ni kuleta picha unayotaka tuamini ni sahihi, iko wapi?
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    michuzi anapoteza hadhi ya kuwa mpiga picha bora
    kwa njaa anaendekeza kukiuka maadili ya uandishi bora.
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mkuu ZeMarcopolo picha zote zimechakachuliwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kawaida yao...ona hii hapa

    [​IMG]
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lokissa yaani ukiangalia hizi picha background ni tofauti

    huyu misupu bwana

    siku moja time will tel
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...