Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuzi ndani ya kampeni za Kikwete 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Oct 17, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Ameonekana Ntwara

    [​IMG]
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    michu.kwani nini tabu yako?we piga domo mwenzio anamake:dance:
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    na kwa jinsi unavyohalalisha anachofanya inaelekea waweza uza utu wako mkuu kwa fedha! kofia ya Majambawazi sio? asiite ile blog yake ya Jamii bali ya CCM!
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180

    bulogu ishauzwa na kununuliwa siku nyiiiingi
     
  5. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! Fedha hizi zinaharibu taaluma za watu. Nilipenda sana kutembelea blog ya huyu mpendwa wangu lakini kwa haya niliyoyaona ..... nimekoma na sirudii tena kufika kwenye .....michuzi,.....blogs.......nnnnn!@
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nilimtumia email kwamba anapaswa kuwa fair maana badala ya kuifagilia ccm ndo anaiua maana watu wanajua kinachoendelea huku yeye anachakachua.
    Ni michuzi huyo mzee wa libeneke.
     
  7. u

    urasa JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena kavaa kile kizibao cha press kikwete 2010
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    una-edit nini kwenye utumbo ulioongea?
    post wazo lako lingine sio u-edit ufyolo,nafasi iko tele hapa J.F
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    nyinyi wapiga kelele ndio nyinyi wasaliti,mda si mrefu hata wewe utatukimbia hapa ukipewa TAKIRIMA
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani kila mchuzi wafaa kuliwa mingine ni sumu
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kavaa ''PRESS KIKWETE 2010'' Thz y blog yake kaichakachua!!!ukimwambia we mwana Jk anabisha vikali
     
  12. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    kenge we mtu smart kama mimi u-proof read na kusahihisha ninapochapia! usidhani mie level yako siwezi kuendelea kujaza nafasi na maneno yaliyokosewa
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kamusi yangu leo imeongezeka

    1. UFYOLO = uozo etc (By Babukijana)
    2. KENGE = mtu aliyekuudhi (By Gezaulole)
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wehu huu wa watz sijui utaisha lini,akiwa ccm hafai,akiwa chadema anafaa!! mmekwenda harijojo!!
     
Loading...