Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuzi mkono wa nini??kwa mke wa mwenzio??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Mar 28, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Dk michuzi mkono wa nyuma wa nnini kwa mke wa mwenzio???? Mbona mwenzio yuko komfotabo!! Mi hapa ndipo unaniacha hoi ujivungi kutoa hisia zako na ulivyo ukiwaona models!!!
    Shalom kwa mama michuzi...
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    umejuaje kuwa huyo ni mke wa jamaa, hata kama ni mke wa jamaa huwezi jua wana mazoea gani?, na kama umeona jamaa yupo confortable wewe kinakuuma nini?

    kama lengo lako ni kuvunja ndoa ya jamaa (Michuzi), kwa nini usiipeleke hii picha na maelezo yako kwa mama Michuzi unaemkusudia kuliko kuibandika hapa na kuandika ujinga?
     
  3. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii imefuta nini kwenye jukwaa la siasa? naona vijana wa ze ***** mnandeleza kazi yenu.
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ondoa hiyo thread invisible jamaa anajilasi na michuzi sasa kuiweka hapo ndo nini? Weka katika picha za jamiiforums
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aaaaa, Mwanahalisi wivu huo!!!! ...lol...
     
  6. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanuni za JF zinasemaje kuhusu hili? yaelekea kama unatengenezwa ugomvi kati ya wahusika na familia zao. Ndio matumizi sahihi ya JF?
     
  7. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini kama kimekuuma usiweke maoni yako kule kwa Michuzi ambako kwa hakika atasoma?
    Halafu mbona hata huo mkono hajauweka vibaya na wewe kama si kuchokonoa watu?

    Huyo ni Sporah Njau, mtangazaji wa kipindi cha "Sporah Show" kwenye BenTV ambayo inapatikana kwenye channel moja wapo ya SkyTV. Ni mke wa nani?
     
Loading...