Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuzi Blog yashindwa kuripoti habari muhimu inayohusu Chama cha Mapinduzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyimo, Apr 16, 2012.

  1. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Michuzi blog ni jukwaa ambalo halikosi kutoa habari inayohus Chama cha Mapinduzi. Lakini leo tangu kupatikana kwa habari ya Mwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Arusha Ndugu Malya, Michuzi blog haijaweza kueleza taarifa yoyote kuhusiana. Sidhani kama ni kweli hajaweza kupata taarifa hii, ama huwa anaripoti zile habari zenye tija kwa Chama cha Mapinduzi. Jamani, kwa wale ambao wapo karibu na Ankali Issa Michuzi, mpeni tarifa hii ili awahabarishe wanajukwaa wake.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    blog imejaa picha za hovyohovyo na ukiitembelea bandwidth yako itajuta.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huwa si intertain kuipitia blog ya kishenzi na kipumbavu kama hiyo!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    blog lenyewe huwa halina mvuto,hajipangwa vizuri picha na matangazo vinabandikwa tu bila mpangilio
     
  5. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acheni mambo ya kitoto, mbona kuna habari na picha kibao za jf zinatoka kwa michuzi na mnafurahia!
    Huu ni ufinyu wa kuelewa mambo.
    Hakuna source iliyo perfect, zote tunatembelea kubalanced news.

    Ukitembelea jf tu unaweza ukadhani waTZ wote ni CDM kumbe siyo.
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu michuzi ni maskini sn mara ya mwisho kumwona ilikuwa magorofa ya nssf tabata bima alitimuliwa na majembe kwa kutolewa vitu nje na kutupwa chini aliposhindwa kulipa kodi,. Kwa umaskini wake na kibarua alichonaco mwache aendelee kuitumikia ccm ili apate kuishi
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Nilidhani niko peke yangu!!......
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Nakubaliana na mtazamo wako kwa asilimia chache. Bilashaka utakubaliana kuwa habari za JF zipo balanced. Pamoja na kusema kuwa JF inamtazamo wa CDM lakini kuna registered members wengi sana wa CCM wengine ni viongozi wa ngazi mbalimbali ndani ya chama na serikali. Pia JF ina uhuru wa kurusha ama kuchangia habari bila kujali itikadi, hivyo kwa mtazamo wako umebainisha kuwa CDM ndiyo wanarusha habari/hoja zenye mshiko kuliko vyama vingine. Nijuavyo mimi sote tunanafasi sawasawa.
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Nani amekuambia JF ni CDM?unajidanganya mkuu..kwahiyo unamaanisha Michuzi anaweka taarifa za CCM tu?
     
  10. m

    mhdn Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    who is milya had awekee headline kwenye globu ya jamii hana isue!! we trust on michuzi always ss wajanja....
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kutokuelewa kwako kwa unachokiandika kinadhihirisha kuwa wewe ni mtu wa aina gani. Are you real among the GREAT THINKERS?
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Watu wa kariba hii wanastahili kabisa kuwa mashabiki wa Michuzi blog, maana ndege wafanano huruka pamoja, Muhidin upstairs empty the same thing na huyu dogo hapa.
    Hapo kwenye RED umedhirisha kweli wewe ni mjanja haswa tukiwatafuta mambumbumbu wewe huwezi kuwemo!!......
     
  13. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote huko kwa michuzi ni umagamba tu.
     
  14. l

    london JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hamjui kuwa Muhidin Michuzi siku hizi ni mwandishi msaidizi wa Rais? Sasa ataandikaje habari za kuidhalilisha serikali ya magamba wakati anaamini blog yake ndo inapendwa kuliko zote duniani! sasa hivi yeye na magamba damudamu hata arumeru mashariki alishindwa kabisa kutoa habari za uchaguzi mdogo mara kwa mara.
     
  15. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Blog imekaa vibaya,picture hazina mpangilo, zimekaa nyingi ktk page moja.Inakula bndwidth, inachelwa load.

    Nadhani jamaa ni mtoto wa mjini, wenzie wanampatia matangazo with lazy excuse kuwa ni blogger no 1 km anavyojiita.Nadhani its time awe na CMS website angalu awe na page nyingi zinazobeba picture chache.

    Nasubiri ona ya Kibonde,kwani intaview zake zote, pia appearance zake km MC nazo zinatia kichefuchefu.Sijui akiwa blogger itakuweje?
     
  16. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Blog ni yake na anaamua nini aweke na nini asiweke. Badala ya kutegemea blog za watu na kulialia pale ambapo hawafanyi vile ambavyo mnataka, anzisheni na nyinyi za kwenu.
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Jamani, hebu mwacheni Michuzi na mambo yake, mnapoteza muda
    kwa kujadili mambo ambayo si muhimu. Ninyi mko au sisi tuko Jf kwa
    sababu tumekubaliana nayo, Binafsi nimefungua blog ya michuzi mara 3
    tu na zote nimeshindwa kufika mwisho kutokana na kuload slow toka hapo
    sijawahi kuingia tena na wala sijaja kumponda huku kwani najua ni mjasiriamali
    anaganga njaa.
     
  18. Rocket

    Rocket Senior Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kada w ccm huyo akiripoti issue kama hio anaweza asipate usingizi
     
  19. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunapochangia tutizame chuki zetu zisitawale opinion zetu ,otherwise tutakuwa biased. Nashinfwa kuunganisha umasikini wa michuzi na kutupiwa vitu nje na upande mwingine juu ya kuweka habari ya James mallya ambae watanzania wengi pia hawakuwa wanamfahamu.Siasa siku hizi ni mtaji wa watu wachache huwahadaa Wananchi wengi ili wawadhurumu mali na haki zao hususani kwa bara letu la Africa. Mallya anadai amechukizwa na kauli ya "Rais wa 2015 hatatoka Kaskazini" kwani tunachagua rais wa nchi kwa kupaeana zamu kwa sehemu za kaskazini au kusini au tunachagua yule mwenye sifa? Kwa sababu hizi mwingine hataona sababu ya kuweka habari hizi kwenye Blog yake kwani inaweza pelekea kuwatenga wananchi na kuanza kuleta mambo ya ukabila na ubaguzi katika Taifa.
     
  20. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,414
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Sijawai Kuona Blog ya Hovyo kama hii katika Maisha Yangu!! Hii ni ya Kwanza!! He is so Biased and segregative Shame on him Poor Michuzi na wanaopoteza Muda Kuweka Matangazo!!
     
Loading...