Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuzi Blog: Sea Bus inasemekana kukwama Nugwi zaidi ya Saa 8

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GHOST RYDER, Sep 15, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inasemekana meli hiyo imekwama katika eneo ilipozama MV Spice Islander kwa zaidi ya masaa nane na kuzua taharuki kubwa kwa abiria wanosafiri na Chombo hicho.

    source: Michuzi BLOG
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamani Nungwi hapo!!!! Isijekuwa ndio Bermuda Triangle ya Tanzania maana sasa hili balaa. Kuna haja serikali ikaenda kuwaokoa jamaa haraka sana maana mawimbi ya hapo ni balaa na mkondo wa bahari ndio kabisa. Na serikali kuna umuhimu wa kusimamisha vyombo vyote vya majini vifanyiwe ukaguzi kabla ya kuendelea na usafiri maana hii sasa balaa!!!!!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapoooo..............................
    Hapo NUNGWI!!!!!!
     
  4. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watume wale wapiga mbizi kutoka South Africa kwenda kuwasaidia. Si bado wapo Zanzibar.
     
  5. L

    Leo Tyger Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamechemka wamerud kwao et vymbo vyao vinaenda chn ya maji km50 tu na space islnder ipo chin zaid ya hzo km50 wameshasepa kwao
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu nungwi ikoje,nimejaribu ku-google ili nipate story yake lakini haipatikani kwenye net,tunaomba mtu anajua historia ya nungwi atueleze
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo mkondo utakuwa mkali sana.
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du! sio mchezo .Hilo eneo inaelekea ni hatari sana
     
  9. M

    Masuke JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu meta 50 au km50, maana kama ulivyoandika ni kama kutoka posta hadi ruvu.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    walikuja ni waogeleaji kama wapale feli usanii mtupu hawana lolote halafu subirieni gharama zake lazima muanzishe thread kibao kupinga huo mkwanja..

    langu jicho hehehehheeeeeeeeiyaa.
     
  11. M

    Museven JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    nina uhakika alimaanisha mita 50. Hakuna mahali baharini popote duniani penye kina cha km 50. Hata Pacific haina.
     
  12. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni mahali mkondo bahari moto wa Somalia unapokutana na Mkondo bahari baridi wa Mozambique panakuwa panachafuka sana tu. Fuatilia zaidi kwenye link hapa chini ina ramani ya mikondo bahari yote duniani utakuona Nungwi. Stori za wavuvi wanasema ukikwama Nungwi na jahazi unaweza kuibukia India, Tanga, Unguja , Pemba , Madagascar au ukapotelea baharini kutegemea na bahati yako.

    http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/6/67/Ocean_currents_1943_(borderless)3.png
     
  13. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    ....yah it is very true mkuu. Mana bahari yenye kina kirefu duniani ni pacific ocean ambayo ina kina cha 10,924 metres = 10.924km
     
  14. limaze

    limaze New Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa ticts hawaoni noma
     
Loading...