Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuzi Blog Inaboa na Katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Arsenal, Jan 29, 2011.

  1. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    inanisikitisha sana kuona kwamba michuzi blog haina post za madai ya katiba mpya, mdogo wake kwenye michuzi jr blog amefunika mbaya hii mambo ya katiba mi nahisi michuzi sasa keshajikomba kwa JK na hawezi kuandika habari zinazo chalenge serikali ya JK izi njaa ambazo zitamgusa ata mwanae siku za usoni nashindwa elewa upeo wake kufikiri..:sad:
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    sasa unamlalamikia nani hapa JF? umelazimishwa ku-surf blog yake? jaribu kuanzisha thread zenye maana!
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :roll:Michuzi mbona ameshaolewa na Kikwete:roll:
     
  4. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    could be...we need awareness ya katiba so vyombo vyote visaidie mpk tupate katiba mpya!!! wewe macho mbadiliko juu ni CCM nini?
     
  5. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hana ishu huyo.katuni ya gado umeisahau kuhusu waandishi wa tanzania?wanajikomba kweli kupata shibe utafikiri hawakusoma.
     
  6. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160

    halalmiki anaeleza uhalisia.wewe ni ccm tafuta ajira au?
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    achana na huyo cheap blogger
     
  8. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Analazimishwa kuweka hoja ya katiba? Hapana. kwahiyo ukiona michuzi haikufai huna haja ya ku -visit (huo ndio ustaarabu). Mimi nina miaka zaidi ya miwili sijawahi kutumia blog ya michuzi kwani sioni kama ana jipya. Kaishiwa watu wenye akili timamu hawaendi michuzi kabisa
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchu huru, na watu wanaruhusiwa kuwa na mitazamo tofauti......sio kila mtu anaona dunia kwa kupitia macho yako
     
  10. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mara zote unapotembelea blog yake unamuongezea umaarufu na anapata matangazo ya biashara! Sasa ushauri wangu achana nae na utembelea ya mdogo wake JIACHIE inamambo ya maana zaidi!
     
  11. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    lini tena mwayego?

     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kutwa mnamtukana humu ila hamuachi kupitia blog yake midole kama matembele:decision:
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nazani Michuzi hana kosa maana kama ni mtu wa njaa lazima ajikombe ila kama ni mzalendo kwelikweli lazima aghalabu achangie kidogo katika mada za katiba maana ndilo swala nyeti kwa sasa!
     
Loading...