Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MICHUZI Agomea WAANDISHI; ASUSIA MAANDAMANO YAO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Sep 11, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika hali ambayo hakutegemewa kwa mwanablog Issa Michuzi kunyima uzito tukio lla waandishi walipoandamana kulekea jagwani.

    Sasa hivi ni saa 9.30 mchana hawezekani kuwa amashidwa kuweka tukio zima badala yake tukio lililotokea sa 7 mchana kwa Mh Lowassa kukabidhi madawati kwa shule ya Kipawa.

    [​IMG]

    Je Michuzi huu ndo uzalendo wa kweli?

    Source: MICHUZI
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Michuzi sio mwandishi
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dr. tumia historia kuelewa watu.
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Akiripoti maandamano atakula wapi
     
  5. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Michuzi na JK wametoka mbali wewe ulitaka hale wapi? Michuzi VS JK.jpg
     
  6. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    "Picha hizi ni Mujibu wa Ikulu" tafakari
     
  7. C

    Cupid 50mg Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh ni mpiga picha wa kitaa.
     
  8. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,837
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    huyo sio mwandishi bali anatafuta maisha kupitia uandishi, ie. yupo kimaslahi zaidi. ipo siku.
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wewe hutaki U-DC ?
     
  10. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Michuzi si anakula ikulu unategemea nini hapo?????
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    dr kupenge kwa phd yako hujamfahamu tu Michuzi
    camera yake ipo kulinda maslahi ya chama kimoja tu
    kwake yeye suala la kuandamana leo sio habari na sidhani kama kashiriki
     
  12. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usimshangae hao ndio wale wale wanaowalamba mafisadi miguu! Ngoja niishie hapa nisije kupata ban bure
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mchuzi siyo mboga
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Michuzi ni mwandishi wa Serikali mpiga picha na kwa sasa anafanyia kazi matukio ya Ikulu!!!!! Ni mtu wa karibu sana na serikal inayotuhumiwa kuua!!! Na anategemea japo Ukuu wa Wilaya!!! Kwa mantiki hii hataweza kushiriki. Kwani hamkushangaa hata tukio la kuuawa kwa Mwangosi hakulipa uzito uliostahili. Cross your fingers now!!! Hata mm nimepita huko blog yake sikuona kitu mzee wa DILDO!! (Nani mwenye ile picha aliyobeba DILDO la mpingo aweke hapa).
     
  15. E

    ESAM JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huyo si ni mchumia tumbo wa ikulu, sio professional journalist kwa hiyo hana taaluma hiyo ataunganaje na wanataaluma. Yeye ni wa kubebwa angekuwa mwanataaluma angejiamini. Poor Michuzi
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Everybody is entitled to have their opinions on several matters.
     
  18. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Michuzi ni gamba
     
  19. mpiganaji jm

    mpiganaji jm Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may b ana yachakachua kwanza............. ivi tbccm wata onyesha haya matukio
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wamekatazwa hata Mkurugenzi mkuu anakumbuka namna Tido mhando alivyopoteza nafasi yake ya kula bata pale Tbccm
     
Loading...