Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuano ya Euefa

Discussion in 'Sports' started by Wkaijage, Apr 25, 2012.

  1. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wanajamvi!
    Inasemekana kuwa kwenye michuano hii,endapo mchezaji mmoja wa club anapopewa kadi nyekundu basi ni vigumu kutolewa kwa kadi nyingine nyekundu kwenye hiyo hiyo club.
    Ushauri wenu wakuu!
     
Loading...