Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michongoano

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dattani, Sep 18, 2011.

  1. dattani

    dattani Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ati weweni mweusi mpaka ukisimama karibu na makaa customer anasema
    > "nifungie hiyo kubwa"
    >
    > -Ati damme yako alikuwa na kichwa kubwa mpaka alipokufa jeneza ilikuwa
    > na shape ya lollipop
    >
    > -Ati nyinyi ni wakristo mpaka wezi wakicome mbwa zenyu husema "iba tu
    > mungu anakuona"
    >
    > -Ati nyumba yenyu ni ya makaratasi mpaka wezi wakicome husema "fungua
    > ama turarue"
    >
    > -Ati wewe ni mkonde mpaka ukinyamba unasikia uchungu
    >
    > -Ati nyinyi ni wadosi mpaka shamba yenyu ina carpet
    >
    > -Ati nyinyi ni wengi mpaka christmas mnapika chapo mbili,moja ya wazazi
    > ingine watoi wanavotia
    >
    > -Ati nyinyi ni wengi mpaka mnaponyolewa wa kwanza humea nywele kabla ya
    > mwisho hajanyolewa
    >
    > -Ati manzi yako ni mnono mpaka akijifunga mshipi ya yellow watuhudhani
    > ni mathree
    >
    > Ati manzi yako ana kichwa ndogo mpaka ukimkiss, unammumunya kama lollipop!
    >
    > Kwenyu nyinyi ni wadosi hadi chakula huwa served via bluetooth.
    >
    > KWENYU NYINYI NI WAKRISTO /SAVED HADI MNAPIKA UGALI NA MSALABA
    >
    > AS LONG AS A WOMAN IS BEAUTIFUL,SHE WILL NEVER LACK SUITORS!
    >
    > "Ati wewe ni kumbafu mpaka Reg. No. ya gari yako ni KBF 000F."
    >
    > *Ati wewe ni **** hadi ukifill application form space ya sex ulijaza ati
    > "DAILY"
    >
    >
    > *Ati mlango za gari yenu huwa zinafungwa na vifungo za shati.
    >
    > *Hao yenu ni bigi mpaka ukifungua mlango ya nyuma unatokea ocha.
    >
    > *Wewe ni mweusi hadi ukisimama usiku karibu na ukuta mtu atadhani nicrack!
    >
    > **Kichwa yako ni kubwa hadi ukiingia exam room invigilator anasema"there
    > is no group work"
    >
    > ' Budako huhepa Job akaswing na Gate '
    >
    > ' Wewe mfupi mpaka unaendesha panadol kama tire'
    >
    > ' Wewe **** mpaka ulienda sunday school bording '
    >
    > ' Manzi yako ni msoto mpaka instead ya kutumia always pads anatumia
    > sometimes pads'
    >
    > -Mbuyu wako ni mnono, akijipima weight inajiandika 1 at a time!!!
    >
    >
    > -budako **** hadi alipoingia k-bu aliambia konda amshikie chuma ndio atoe
    > pesa.
    >
    >
    > -manzi yako mnono ,ukimpeleka kwa cinema, ana sit next to everybody!
    >
    >
    > -unakichwa bigi, ukifikiria unasikia echo!
    >
    >
    > -wewe mzee,mpaka ati wewe ndio uli wipe table ya the last supper!
    >
    >
    > -Nilikupata umezubaa ukiangalia chupa ya orange juice...ati juu imeandikwa
    > "concentrate".
    >
    > -We Mshamba ulisikia computer inashika VIRUS ukainunulia condom
    >
    > Ati una mdomo kubwa mpaka uki yown!!!! shimo ya rasa inaonekana..
    >
    >
    > 1. Ati doggy yenyu ni mzee mpaka wagondi wakicome kwenyu inapiga nduru ...
    >
    > 2. Ati dogi yenu ni mzee haina meno, wagondi wakikam inawatemea mate! ...
    >
    > 3. ati kwenu ni kuchafu mpaka mende wanavaa viatu .
    >
    > Ati kwenu nyinyi ni mko mbele hadi mkiishia ocha huwa mnaweka mizigo kwa
    > flash disk.
    >
    > Eti wewe ni M-black Mosquito wakitaka kukuuma usiku lazima waje na torch
    >
    > Jogoo wenu nimlazy mpaka zingine zikiwika anasema " same"
    > Eti paka yenu ni nooma, ikishika panya inaitisha salt
    >
    > Ati kwa estate yenu kuna insecurity ati usiku lazima muweke gate kwa hao..

     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah nimeisoma kwa taabu ila nimeikubali.'Its so funny'
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kitu. I will be back.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe utaelewa tu ndio utangulizi wa JF kenya..
     
  5. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hii swahili ya kenya ngumu kueleweka!maana imechanganya kingereza+kikuyu+kiswahili na lugha ya mtaani..lakini nimeipenda hasa hiyo ya kusonga ugali kwa msalaba kwa kuwa ni walokole sana.
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiki nacho kiswahili? aisee hiyo jamaa fupi hadi anasukuma panadol kama tairi
     
  7. f

    fazalazakata Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikenyaaa nimemiss washkaji wang wa kule wanaongea hvo hvo! Raha kwel kuwasikia wanavo ongea
     
  8. D

    Derimto JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimemkamata karibu zote nimezipenda sasa JF ya Kenya ikianza ndiyo itakuwa ya motomoto zaidi.

    Jogoo mvivu mpaka anaitikia same wenzake wakiwika.
     
Loading...