Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michongoano inaendelea kama kawaida

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zeddicus, Sep 17, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    MCHONGOAN0

    1.We ni mweusi kinoma hadi damu yako huzunga na tochi.
    2.Wewe ni mlevi mpaka mosquito ikikuuma inalewa.
    3.Uko mu-ugly mpk ukitaka kupanda daladala conda anakutell "ha2bebi wanyama humu"
    4.Wewe ni mchafu hadi mosquito ikikuuma inaenda kubrush meno.
    5.Paka yenyu ni noma eti ikikamata panya inaitisha uma,kisu na chili sauce
    6.Wewe ni mtu wa kwaya mpk ukipumua hewa chafu(ukinyamba) inatoka mtindo wa Vigelegele.
    7.Wewe ni mchafu mpk ukiingia kwa river ku-swimm Fish huruka nje ka zinatema mate puu.
    8.Demu wako ni mu-ugly hadi akipiga picha ina-come up na option ya ku-delete photo.
    9.Wewe ni mlafi sana hadi eti unaonjaga maji ya kuoga
    10.Wewe ni mweusi sana hadi uki-shootiwa na bullet inarudi where the hell is the target.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Nimependa hizo red
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Ulizaliwa sokoni ukafunikiwa majani ya mboga
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaaaa!
     
Loading...