Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MICHEZO YA VYUO VIKUU CHINA-vichekesho TAnzania

Discussion in 'Sports' started by Bongolander, Aug 18, 2011.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Michezo ya Universaide inafanyika huko China. Kuna habari za kuchekesha sana kuhusu ushiriki wa timu.


    Tanzania maofisa watatu, wachezaji wawili
    Kenya maofisa watatu, wachezaji 19
    Uganda maofisa watatu, wachezaji zaidi ya 20
    Rwanda maofisa 0, wachezaji


    what can we tell from these figures?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    viongozi ndio watakao leta medali.
    Nchi hii ma duck na ma hyna water wamejaa kila mahali
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu haiingii akili, maofisa wengi kuliko wachezaji sijui lengo la ushiriki ni kuhudhuria na kutazama au ni kucheza.
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Hahahaha...... Hii ya leo kali
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kaazi kwelikweli!
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Mbona hata All africa game itayoanza msumbiji karibuni kuna mchezo wanapeleka viongozi wengi kuliko wachezaji. Hiyo ndiyo bongo bana
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wajameni waacheni nao waende wakabarizi, wizara ya michezo hakuna posho kama za Jairo...
     
  8. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 587
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Kama kuna Wizara isyopewa kipaumbele Bongo ni wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo na idara zake. Sijui tumelogwa au vipi? Kwetu michezo ni subsidiary Hakuna kiongozi wala mbunge ambaye anajali hii idara. Ila kikipatikana kikombe lazima kwanza kiende kuhiji bungeni watu wapigiwe makofi na waandaliwe lunch au dinner! Inabidi tukubali kuwekeza kwenye michezo ili tuone matunda yake.Ni aibu kwa nchi kubwa kama TZ kupeleka viongozi 3 na wachezaji 2. Na sitashangaa miongoni mwa hao viongozi nikiskia kwamba wapo waliojisafirisha au kutembeza bakuli kwa mjomba na shangazi mkubwa ili walao wakahudhurie vikao vya vyama vyao ambavyo mara nyingi hufanyika sanjari na michezo. Lazima tuamke na kuwapa sapoti ya ukweli wachezaji wetu sio maneno tu. Lakini pia viongozi nao lazima wawajibike sio kubweteka na kusubiri kugombania safari ili wapate posho na kufanya shopping za vilaptop na kamera!
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Masikini nchi yangu Tanzania kila mahali ni uozo, tuwaache wenzetu wenye akili waje watutawale. wakati sisi tuanang'ang'ania ufisadi wenzetu kenya wamasonga mbele, kama sikosei kenya inashika nafasi ya pili katika nchi zilizowekeza Tanzania, fikirini kwa makini jambo hili. Nawakilisha
     
  10. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ndio njia pekee ya maafisa walioenda ya kumalizia miradi yao kupitia posho za safari
     
Loading...