Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michezo ya utotoni!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzee, Sep 11, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Salaam wana JF
    Wakati nikiwa mdogo nilipenda sana kucheza kombolela i.e Mchezo wa kujificha na kuanza kutafutana.
    Nikiukumbuka huu mchezo natamani sana nirudi kuwa kama mtoto.
    Je wewe utotoni ulipenda Mchezo gani?
     
  2. f

    fazalazakata Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kucheza gololi mtaani
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,225
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    mi nilikuewa napenda mchezo wa baba na mama,, halafu namchukua mama tunaenda kazini. Huko tuendako ni mafichoni, tunanjunji weee tukichoka tunarudi kuungana na wenzetu tunasema tumeshatoka kazini
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Umenikumbusha mbali mkuu, Gololi na stika za kwenye big G..
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    teh teh teh hivi watoto wa siku hizi bado wanacheza mchezo huo??
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nikiona maeneo tuliyokuwa tunachezea huwa nashangaa pamebalidika sana...pamekuwa padogooo na hata sikuti watoto wakicheza ile michezo yetu... au watoto wa siku hizi ni wa dotcom??
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Zamani tulikuwa tunatengeneza baiskeli za miti...yaani msimu wa baiskeli kila mtoto anatengeneza yake....
     
  8. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aaaaaah wapi, wakitoka shule wanaangalia sana tamthiliya za kina Kanumba n.k halafu baadae wanaenda ku_practice.
     
  9. l

    lwampel JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahaa!! Michezo zamani bwana! enzi za KIBUNZI na KIDARI POO.
     
  10. l

    lwampel JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahaa!! Michezo zamani bwana! enzi za KIBUNZI.Tulikua tunaimba: kibunzi,kibunzi chameeme chameeme kajambila ushuuzi...
     
  11. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Tulicheza mchezo wa pia 'enkuyo' tuliita mchezo huo. Tulishindana kuogelea kwenye mabawa ya mvua 'kalego' au kule mtoni 'kanyonyi'.
    Nakumbuka 'etobito' inamnyonyoa ndege aina ya 'akaiba', ........ kulikuwa hakuna kukosea.
    Kuna nani bingwa wa 'eilobo' kuvua kambare. We acha tu!
    Ukistuka siku imeisha, mpira cha ndimu hujapiga lakini inabidi urudi nyumbani na kuni (enkwi).
    Mbuzi na ng'ombe nao hawajarudishwsa nyumbani. Nilijua namna ya kujitayarisha ka ajili ya viboko.
    Nitaongeza mingine, zamani ilikuwa raha sana.
     
  12. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah, enzi zileee..! Nakumbuka siku moja nilikua najificha kwa bahati mbaya nikakanyaga msumali wenye kutu... Ila michezo mingine ilkuwa hatari, Mf. PUTUKA..!
     
  13. b

    beny hiluka Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutega vimtunduru na jonjo
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    watto wa siku hzi hushinda kwenye play station.....................na kuhangaika na usharobaro
     
  15. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duuh michezo mingi mno kioo, kidali poo,kombolela,vichupa,mateka,rede ya wote,kuruka kamba,kibaba baba na kimama mama,vitambaa vya kuokota kwa fundi cherehani pia michezo ya zamani wasanii wanaiimba nowdays
     
  16. Gumilapua

    Gumilapua JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bwana we kulikuwa na TOBO BAO, tulimtandika mwenzetu almanusura tuuwe!
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi nakumbuka kucheza chandimu,tulikuwa hatufuati ile sheria ya watu 11 kila upande,ilikuwa ilimradi mlingane idadi.Ukifika umechelewa,huingii uwanjani mpaka upate pair yako ya timu pinzani,kwa kuwa hatukuwa na jersey,tulikuwa tunapeana zamu,sisi leo tunavaa mashati ninyi mtacheza bare chest.Mtu akishika mpira kwa mkono tunasema enzi(hands),inapigwa faulo.Tulikuwa tuna aina tatu za wachezaji,kipa anakaa golini,mabeki wanakaa mbele ya kipa na ma-forward wao ni daima mbele,nyuma mwiko hata timu ikizidiwa.Mpira sio dakika 90 tu,ni mpaka jua lizame,dah!I miss my childhood moments.
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katika michezo yoote ya utotoni,sitasahau MSINGI BOMOA,ukiinama tu unapewa teke la masaburi.Kujiunga na mchezo ilikuwa ni bure ila ukitaka kuacha ilikuwa ni lazima utoe hela(sh.20) kipindi kile. Basi kuna siku nilikuwa nina nawa uwani nikijiandaa kwenda shule,jamaa alinivizia akanipa bonge la teke mpaka nikadondokea kwenye dishi la maji.Siku-back down,na mimi kuna siku nilimvizia jikoni anamimina chai ndani ya vacuum flask,nilimpa bonge la teke la masaburi mpaka akadondoka na kupasua ile chupa ya chai na kuungua mikono.Haikuchukua dakika 10,akaja na mama yake ili anipige,kilichotokea ni mama kuniweka nyuma yake halafu kibabe akamuuliza;kwa hiyo unasemaje?yule mama akasepa na mwanae huku kanuna ile mbaya.
     
  19. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yoote mmetaja, mi nakumbuka nlipokuwa naweka kijiti ktk nywele ili mama asahau pindi ninapoongea nae asikumbuke makosa nlofanya cku hyo. Haaah.
     
  20. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ebwanae TIKIRI!!!Halafu kuna kuchonganishana kpigana bila sababu,Siku moja nilichonganishwa na kaka yangu nipigane na rafiki yangu,ebwana ee sitoisahau hiyo siku nilidundwa vibaya halafu bado dingi alinipa kipigo heavy!
     
Loading...